Ndio wakubwa hawapo cc ndo wa kwanza kuingia mkuuHicho chuo ulichopo hakuna wakubwa? Au nyie ndio wale mnaodoea pesa za wenzenu wanaohangaika kutafuta elimu vyuoni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuukila baada ya miezi 2
kwa semester 1 utapewa mara 2
na kwa semester 2 utapewa mara 4
so kwa mwaka unaweza pewa almost 2.2m
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji86][emoji86] af continuous wnajionaga wjanja xna qama uyo boya,, cjui anaxhngaa nn[emoji23][emoji23]Nambie mzee wa third year naona wewe ulifika tu chuo ukawa third year
Si ndo hapo sasa yaani kila kitu first year[emoji86][emoji86] af continuous wnajionaga wjanja xna qama uyo boya,, cjui anaxhngaa nn
Sent using Jamii Forums mobile app
Si ndo hapo sasa yaani kila kitu first year[emoji86][emoji86] af continuous wnajionaga wjanja xna qama uyo boya,, cjui anaxhngaa nn
Sent using Jamii Forums mobile app
Unasoma chuo kweli? Mbona hujui kuandika?[emoji86][emoji86] af continuous wnajionaga wjanja xna qama uyo boya,, cjui anaxhngaa nn
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji86][emoji86] af continuous wnajionaga wjanja xna qama uyo boya,, cjui anaxhngaa nn
Sent using Jamii Forums mobile app