Boom boom boom kwa vyuo vya Afya MUHAS, IMTU, BUGANDO(CUHAS), Kairuki(HKMU)


Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
410
Likes
321
Points
80
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
410 321 80
Kwa masitikiko makubwa hivi bodi kwanini hawajawapa wanafunzi wa hivi vyuo fedha za kujikimu mpaka sasa zilizopaswa kutolewa mwezi wa tano???!! Mnafikiri watoto hao wanaishi vipi na katika hali gani????!! Hapa kazi tu na njaa yote hii ukizingatia vile vyuo ni vya madaktari na wananyanyaswa namna hii mseme kama pesa hakuna tujue moja vyuo vifungwe. Siyo ukienda bodi wanasema pesa iko wizarani ukienda wizarani iko hazina. Ukirudi hazina iko bodi sasa tuelewe nini. Nawasilisha
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
hahahaha daktari ndoo nani komeni sasa kuleni udaktari
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
poleni embu viongozi wa wanafunzi mliokosa boom mpaka sasa wasilianeni na waziri wa elimu muone atasemaje
 
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
410
Likes
321
Points
80
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
410 321 80
poleni embu viongozi wa wanafunzi mliokosa boom mpaka sasa wasilianeni na waziri wa elimu muone atasemaje
Wameshaenda mara nyingi lakini ndo hivyo tena hata wizara ya elimu haielewi pesa ikowapi
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Wameshaenda mara nyingi lakini ndo hivyo tena hata wizara ya elimu haielewi pesa ikowapi
wameenda kwa waziri wa elimu au wameenda kwa wale wafanyakazi wa wizara wenye majibu ya kukatisha tamaa
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Masomo yenyewe magumu huku uhangaike na kutafuta pesa ya msos tunahal mbaya sana kwakwel
 
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
79
Likes
18
Points
15
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined Sep 26, 2014
79 18 15
1467396875750-jpg.362033
Huku bugando (Cuhas) kupitia serikali ya wanafunzi CUHASSO wamebandika hilo tangazo leo jioni tunaleteana siasa kwenye mambo ya msingi I hate this government
 
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
79
Likes
18
Points
15
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined Sep 26, 2014
79 18 15
1467397051144-jpg.362037
Huku bugando (Cuhas) kupitia serikali ya wanafunzi CUHASSO wamebandika hilo tangazo leo jioni tunaleteana siasa kwenye mambo ya msingi I hate this government
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Poleni Sana wakuu! Sisi TIA Leo tumeletewa sheets hiyo ni baada ya kutishia kugoma na kuleta taharuki chioni. Sema hakika vyuo vingi vya private wakisikia mambo ya mgomo ni kufukuza tu.
 
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
79
Likes
18
Points
15
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined Sep 26, 2014
79 18 15
Ofcoz hiyo ndio siraha yao kubwa wanajua kufukuza tu
 
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
410
Likes
321
Points
80
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
410 321 80
Poleni Sana wakuu! Sisi TIA Leo tumeletewa sheets hiyo ni baada ya kutishia kugoma na kuleta taharuki chioni. Sema hakika vyuo vingi vya private wakisikia mambo ya mgomo ni kufukuza tu.
Yaan tatizo sio karatasi walete pesa Cuhas wameshasign lakini mpaka leo pesa hamna
 
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
79
Likes
18
Points
15
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined Sep 26, 2014
79 18 15
Yaan tatizo sio karatasi walete pesa Cuhas wameshasign lakini mpaka leo pesa hamna
Kaka mi nipo cuhas hakuna alie sign hizo taarifa cyo kweli na hilo ndio tangazo lilibandikwa leo kuhusu mambo ya bodi
 

Forum statistics

Threads 1,236,526
Members 475,191
Posts 29,260,965