Bongo Movie inaonekana hawajui Kiswahili

Bongo Movie inaonekana hawajui Kiswahili

Nikimuona mtu anaangalia hizi film za kibongo najua ana upeo mdogo sana wa kufikiria bila hata ya kuongea nae au kumdadisi, ila zaidi waangaliaji naona ni wanawake sidhani kama kuna mwanamme. anaeangalia huu upumbavu.

Unalinganisha movie za kibongo na za kizungu hilo ndiyo tatizo la wengi.
 
waigizaji wenyewe ndio hawa wakina Shilole? baada ya kulala anasema kuRaRa. kaazi kweli kweli.
 
Unalinganisha movie za kibongo na za kizungu hilo ndiyo tatizo la wengi.

Hata ukilinganisha kama za Gana na Naijeria za kiafrika tena za vijijini kabisa hizi za kibongo ni sifuri, hazina hisia ni story tuu za kawaida kama mazungumzo ya kwenye vijiwe vya kahawa. Wasanii wa hapa ni kuchukuana ili utoke, au kama mwanamke kwakua ni mrembo, Hajui kuongea hajui kulia, hajui kusikitika, hajui kuimba wala kucheza hajui kukasirika wala kununa, hawajui kuomba samahani mpk ww unaeangalia ikakuingia, hawajui kuspendi wala hawajui kuact kama ni mwanakiji unamkuta mtu kaweka nywele dawa, wengi wao wakijiona warembo wanachagua sehemu za mapenzi tuu kila siku, hawawezi kuact tofauti na mtu anakua tofauti kweli mpk unaweza kuuliza huyu ndie au sie ukimkuta kwenye mazingira ambayo si ya kawaida.
 
Hata ukilinganisha kama za Gana na Naijeria za kiafrika tena za vijijini kabisa hizi za kibongo ni sifuri, hazina hisia ni story tuu za kawaida kama mazungumzo ya kwenye vijiwe vya kahawa. Wasanii wa hapa ni kuchukuana ili utoke, au kama mwanamke kwakua ni mrembo, Hajui kuongea hajui kulia, hajui kusikitika, hajui kuimba wala kucheza hajui kukasirika wala kununa, hawajui kuomba samahani mpk ww unaeangalia ikakuingia, hawajui kuspendi wala hawajui kuact kama ni mwanakiji unamkuta mtu kaweka nywele dawa, wengi wao wakijiona warembo wanachagua sehemu za mapenzi tuu kila siku, hawawezi kuact tofauti na mtu anakua tofauti kweli mpk unaweza kuuliza huyu ndie au sie ukimkuta kwenye mazingira ambayo si ya kawaida.
sawasawa...kwa mfano yule dada wa naijeria MERCY JOHNSON anajua sana tena sanaaa
 
Nikimuona mtu anaangalia hizi film za kibongo najua ana upeo mdogo sana wa kufikiria bila hata ya kuongea nae au kumdadisi, ila zaidi waangaliaji naona ni wanawake sidhani kama kuna mwanamme. anaeangalia huu upumbavu.

Hahaha umegusa penyewe mkuu, mtu mwenye kujielewa hawezi poteza muda juu ya hizo movie.
 
Hata ukilinganisha kama za Gana na Naijeria za kiafrika tena za vijijini kabisa hizi za kibongo ni sifuri, hazina hisia ni story tuu za kawaida kama mazungumzo ya kwenye vijiwe vya kahawa. Wasanii wa hapa ni kuchukuana ili utoke, au kama mwanamke kwakua ni mrembo, Hajui kuongea hajui kulia, hajui kusikitika, hajui kuimba wala kucheza hajui kukasirika wala kununa, hawajui kuomba samahani mpk ww unaeangalia ikakuingia, hawajui kuspendi wala hawajui kuact kama ni mwanakiji unamkuta mtu kaweka nywele dawa, wengi wao wakijiona warembo wanachagua sehemu za mapenzi tuu kila siku, hawawezi kuact tofauti na mtu anakua tofauti kweli mpk unaweza kuuliza huyu ndie au sie ukimkuta kwenye mazingira ambayo si ya kawaida.

Mkuu wewe unaweza hivi sasa unaweza kukaa chini na kutizama movie za kinaigeria au za kighana?
 
Hahahahaaa.. Wazee wa bongo muvi.. CD 2 wanaita part 2..tabu sana..
 
Back
Top Bottom