Bongo kuna watoto wakali...we acha tu!

nishatafuna hii wakati tupo st anthony ila kwasasa anajifanya kanisahau.

Natamani nikujue mkuu, maana namjua aliyekuwa anamzengea wakati tupo st. Anthony, sijui ndo wewe!?
 
Dogo Tundu, SNAP J, na Remote msiharibu jina tafadhari ile shule inaitwa St. Anthony's
 
Hivi uzuri au ukali unaosemwa hapa ni upi? Fahari ya macho au huko chini? Huyu wa kawaida kabisa.
 
kalivyogegedwa na diamond ndio nikakashusha thamani from hero to zero,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…