Bongo IT graduates na Inventory system

Bongo IT graduates na Inventory system

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Posts
3,461
Reaction score
2,284
Hili swali limekua likinisumbua kwa muda kidogo, hivi kwa nini graduates wengi wa information technology wanafikiria kutengeneza inventory system na kuziuza kwa wanabiashara bongo??

Nasema hivo coz almost wote nliokutana nao wananambia wanatengeneza inventory system, hata humu JF nimeona post nyingi watu wanatangaza inventory system walizotengeneza.

My question why?? Na ina maana matatizo ya kua solved na information technology ni inventory system peke yake? Bongo matatizo ya kusolve mbona yamejaa sana! na Do these business men really need the inventory system coz sioni aliyetengeneza akauza akafanikiwa!! What am i missing??
 
Uzito wa kufikiria ni kweli, na mazingira yetu ndio yanazidisha kabisa, inafikia hatua wanasema bora liende...

Pia kufanya project ya maana inabidi akiri na mwili vitii unachotaka kufanya.



Tatizo Ñî uvivu wa kufikiri. Hili ni Janga la kitaifa.
 
wafanyabiashara hawaitaki hiyo inventory system, wanataka wafanye biashara kwa ujanja ujanja tu
 
Most of Tanzanian IT(Programmers) graduate are incompetence in backend programming of computer systems.
They mostly use Prototype and Agile methodology n developing their systems but cannot satisfy for a large business companies coz of poor business analysis.
All IT n TZ should think system wise and make TZ like Silicon Valley.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Most of Tanzanian IT(Programmers) graduate are incompetence in backend programming of computer systems.
They mostly use Prototype and Agile methodology n developing their systems but cannot satisfy for a large business companies coz of poor business analysis.
All IT n TZ should think system wise and make TZ like Silicon Valley.

Post sent using JamiiForums mobile app
Tuko kwenye tanzania ya viwonder hiyo silicon valley labda miaka 50 ijayo!!
 
Most of Tanzanian IT(Programmers) graduate are incompetence in backend programming of computer systems.
Are you a Tanzanian? Are you an IT(Programmer)?

They mostly use Prototype and Agile methodology n developing their systems but cannot satisfy for a large business companies coz of poor business analysis.
Eek!


All IT n TZ should think system wise and make TZ like Silicon Valley.
Whatever you have been using, is not good for your health!
 
Nafikiri kwa sabau beginners wengi kwa programming huanza kwa kujifunza wakitumia ile northwind inventory database ya Microsoft ambayo huwa wanaitumia kuonyesha mifumo yao.

download
 
Inventory system ni must do project kwa kila I.T geeks mwenyewe nilifanya second nadhani bado creativity yetu sio kubwa sana kuweza kubuni project zenye tija.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom