Niccolo Machiavelli
JF-Expert Member
- Feb 7, 2017
- 1,881
- 3,657
Muziki wetu wa Bongo Fleva unazidi kwenda juu siku hadi siku mpaka soko la Afrika Mashariki tumefanikiwa kuliteka.Ni vigumu kwa msanii wa kutoka nchi jirani za E.Africa kuja kupiga show hapa Tanzania.Jana tumeona jinsi tunavokubalika kwenye ukanda huu wa Afrika Mashariki.Saida Karoli amefanya kufuru huko Uganda.Vanesaa Mdee na Rayvanny wamekiwasha Mombasa,Ali Kiba amewakilisha pande za Rwanda,Rich Mavoko katikisa Nairobi,na Diamond Platnumz kaizima Naivasha.Mungu Ibariki Tanzania..