Bongo flava ya ukweli kuliko zote


Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
400
Likes
234
Points
80
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
400 234 80
I just thought of sharing what it think is the most INCREDIBLE TUNE by Nikki wa Pili


Hii ngoma imetulia sana wasanii wote wa bongo wangekuwa na mistari mikali na video nzuri kama hizi wangekuwa mbali sana!
 
Last edited by a moderator:
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 86 145
Bngo Flava Kali Kuliko Zote?
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Kwa US bongo fleva ninayoiona mara kwa mara kwenye TV ni "Kipi ni dhambi kwa mwenye dhiki" by XPLASTAZ.
Huonyeshwa mara kwa mara Link TV - World Music.
Wamarekani wengi ninaowafahamu huniambia hii nyimbo iko real deep!!
RIP Faza Nelly.
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,910
Likes
16
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,910 16 145
Naona unafanya promo, anyway, huyo dada kwenye chorus anaitwa nani?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
Its one of the best Yes, and we can add
propaganda - FidQ
Ara-City - Fidy, G Nako
Mtazamo
Chemsha Bongo
Hili game
Pengo
Sikati tamaa - darasa
I am a playboy - Nick
darisalama - Chid Benz
maisha ya bongo - 20%
nk
 
Kingvictor87

Kingvictor87

Member
Joined
May 31, 2011
Messages
84
Likes
26
Points
25
Kingvictor87

Kingvictor87

Member
Joined May 31, 2011
84 26 25
daah kuna ngoma ya jebby marehemu ameacha orodha!msg nzuri af ipo kimipango!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,831
Likes
156
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,831 156 160
daah kuna ngoma ya jebby marehemu ameacha orodha!msg nzuri af ipo kimipango!
angekuwepo rafiki nisingewaza, rafiki mpenzi niliyempenda

daayyyymmm

me like that one
 
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
400
Likes
234
Points
80
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
400 234 80
Naona unafanya promo, anyway, huyo dada kwenye chorus anaitwa nani?
Anaitwa Pipi - jina lake la kisanii kasimamia vinzuri sana chorus........
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
31
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 31 145
..Kiukweli huwa nai-feel hii ngoma!!!..BUT sidhani kama ni nzuri kuliko any bongo flava
 
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
211
Likes
11
Points
35
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
211 11 35
Beat imelandana na wimbo 1 wa Wu tang. Najaribu kukumbuka jina. nikikumbuka nitairusha tyubu yako (youtube)
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,489
Likes
2,881
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,489 2,881 280
Hakunaga.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,857
Likes
4,303
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,857 4,303 280
Kwa US bongo fleva ninayoiona mara kwa mara kwenye TV ni "Kipi ni dhambi kwa mwenye dhiki" by XPLASTAZ.
Huonyeshwa mara kwa mara Link TV - World Music.
Wamarekani wengi ninaowafahamu huniambia hii nyimbo iko real deep!!
RIP Faza Nelly.
Mkuuu kweli wewe nimekukubali unaujua muziki wetu,Lile song ni balaa limesheheni ujumbe mzito kinoma,na linamafundisho kwa jamii yote bila kubagua KWA AMBAYE HAUJUI AUTAFUTE apate ujumbe,RIP FAZA NELLY.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,891
Likes
1,541
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,891 1,541 280
Hakuna bongo fleva ninayoipenda. It suxs
 
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
502
Likes
10
Points
35
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
502 10 35
Nimekubali mistari tu, clip bado sana.
 
Gobegobe

Gobegobe

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
245
Likes
1
Points
35
Gobegobe

Gobegobe

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
245 1 35
Video bomba, Beat safi sana ila lyrics hazijanibamba kivileee
 

Forum statistics

Threads 1,263,597
Members 485,990
Posts 30,157,564