Auz JF-Expert Member Joined Apr 6, 2016 Posts 13,840 Reaction score 11,783 Apr 10, 2018 #2 Anaweza kufuata nyayo.
The Monk Platinum Member Joined Oct 12, 2012 Posts 21,189 Reaction score 48,987 Apr 10, 2018 #3 Dini iliyo safi na isiyo na hitilafu mbele ya Mungu Baba ni hii: Kuwasaidia yatima na wajane katika shida zao, na kujilinda mwenyewe usichafuliwe na ulimwengu huu. Yakobo 1:27
Dini iliyo safi na isiyo na hitilafu mbele ya Mungu Baba ni hii: Kuwasaidia yatima na wajane katika shida zao, na kujilinda mwenyewe usichafuliwe na ulimwengu huu. Yakobo 1:27
Antennah JF-Expert Member Joined Oct 14, 2015 Posts 7,029 Reaction score 9,275 Apr 10, 2018 #4 Hayo maneno ya lemutuzi au??