BONGO DAR ES SALAAM YA DUDE

AbuuMaryam

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
2,540
4,525
Huyu jamaa Dude kapewa kipaji na akili nyingi...ni moja kati ya waigizaji waliokuja na mbinu zao na ubunifu wao...wakapotea alafu wakarudi na kasi ya ajabu...huyu mtu yupo vizuri balaa...

Stories zake mara nyingi YOU CAN NEVER GUESS KWA SITUATION HII HUYU JAMAA ATAMPIGAJE MTU HAPA...?

UNAONA KABISA DALILI ZA KUKAMATWA LAKINI WAPI ANAPENYA...HUYU JAMAA NI MBUNIFU HATARI...

AMERUDI TENA KUPITIA WASAFI TV KILA J4 NA ALHAMIS SAA 3 UNUSU USIKU...
HATARI TUPUUU...



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom