Tony Laurent
JF-Expert Member
- Jan 5, 2011
- 6,445
- 8,418
Hiyo picha ya huyo dada akiwa uchi inaonyesha baadhi ya service zitolewazo hapo,yaani kuna akina dada poa pale.makubwa, hoteliiiiiiiiiiiiiiii na hiyo picha ya dada yupu uchi ndio nini? kwanza imejegwa na tofali kweli? vijana wa dot.com walivyo na fujo si washuka nalo hili jengo.
Pazuri kwa kuveveka.
Arifu wewe ni wa kangeta au "ngiza"?
makubwa, hoteliiiiiiiiiiiiiiii na hiyo picha ya dada yupu uchi ndio nini? kwanza imejegwa na tofali kweli? vijana wa dot.com walivyo na fujo si washuka nalo hili jengo.
au manzese kwa mfuga mbwa!teh teh teh!Bila shaka hii itakua TANDALE KWA MTOGOLE............
yap au mtaa wa ng'ambo tabora....... ukipitia njia ya tuku tukuau manzese kwa mfuga mbwa!teh teh teh!
Kama unaenda kipalapala!yap au mtaa wa ng'ambo tabora....... ukipitia njia ya tuku tuku
"Steal" frame mkuu:confused2::confused2::confused2::confused2:Atleast inko juu ya Steal frame. "Great Engineering".:becky:
Kama unaenda kipalapala!