kibhojela
JF-Expert Member
- Mar 7, 2018
- 1,003
- 1,097
Watanzania wangapi wanaweza mudu gharama zake??Mafuta yatokanayo na mimea nj salama zaidi kuliko yatokanayo na wanyama
Watanzania wangapi wanaweza mudu gharama zake??Mafuta yatokanayo na mimea nj salama zaidi kuliko yatokanayo na wanyama
yazuiwe kabisa ili muokoe watu basi,unadhani kilichofanyikwa kwenye sukari ilikuwa ni upendo kwa raia? vipi yule mstaafu rafikiye anayemiliki kagera sugar na mtibwa sugar? ni hela ngapi wanapiha kwa expense ya kujifanya wanatetea wanyonge? kalaghabaho usishangae kuna mtu ana ma hisa kwenye alizeti huko yupo radhi aumize wakaanga vitumbua wanuunuaji mafuta kwenye vichupa vya fanta ili yeye afaidikeMafuta yatokanayo na mimea nj salama zaidi kuliko yatokanayo na wanyama
ile ya kusema analinda viwanda vya ndani ni uongo,leo hapa mwanza jamaa wamenifafanulia vizuri anaminya hadi vya ndani ni kilio kikubwa interest kubwa nahisi kuna watu wana mkono huko kwenye alizeti,kama vile unavyooona walivyozuia sukari ya zenji isiingie kulinda bei kubwa sukari ya morogoro na ya kagera za mr kipara,dha jamaa hawaridhiki wanaumiza watu tuuu.😡Hata sabuni zimepanda bei haswaa family kutoka 8500 hadi 9500, tunaisoma kweli mimi niridhani wataisoma wapinzani kibao kimegeuka
Watanzania wangapi wanaweza mudu gharama zake??
yazuiwe kabisa ili muokoe watu basi,unadhani kilichofanyikwa kwenye sukari ilikuwa ni upendo kwa raia? vipi yule mstaafu rafikiye anayemiliki kagera sugar na mtibwa sugar? ni hela ngapi wanapiha kwa expense ya kujifanya wanatetea wanyonge? kalaghabaho usishangae kuna mtu ana ma hisa kwenye alizeti huko yupo radhi aumize wakaanga vitumbua wanuunuaji mafuta kwenye vichupa vya fanta ili yeye afaidike
kila kitu kina madhara bwashee,hata magari yanasababisha ajali,computer zinaharibu macho,simu zina damage ubongo zikiwekwa sikioni,kumsikiliza na kumuamini bashite kunashusha IQ ,kila kitu kina madharaKwahiyo bora waendelee kutumia ya Korie yenye madhara?
HAYO YENYE SUMU HAKUNA MTU ANAYETAKA YAWEPO. KAZI YA SERIKALI KUTULINDA. HATUA HII NI MUHIMU. ni afadhalik kutumia nusu kijiko ya mafuta yaliyo salama kuliko kijiko kisicho salama kwa bei ileile. yaani kama kijiko kizima kimoja kwa mangi cha mafuta yasiyo salama ni tshs 200 ni vizuri utumie nusu kijiko cha tshs 200 cha mafuta salama. NI HAYO TU KWANGU?wenye maduka ya rejareja mwanza wanakataa kununua kwa bei mpya,give it 0ne to two weeks utasikia balaa halafu atajifanya anaingilia kati ku solve tatizo wakati yeye ndo ka create,sijui huyu jamaa tumemkosea nini yarabi
Chenye sumu ni mafuta tuu!??,sigalla,konyagi,zanzi,simu,soda,n.k si sumu!?Kwahiyo bora waendelee kutumia ya Korie yenye madhara?
Yatasaidia kuepusha magonjwa wale chukuchuku,tena kina mama ndo wanasapoti sana maana ni wa kuletewa tu.Nasikia lita 20 tsh 65000,
lita 10 tsh 38000.
Inabidi kula chukuchuku tu,maana bei ni uneconomical
kitumbua pia utachemsha?Safi
Tule vya kuchemsha tu, kwanza mafuta cholesterol...
Bora chuku chuku mzee kuliko mafuta yasiyoelewekaNasikia lita 20 tsh 65000,
lita 10 tsh 38000.
Inabidi kula chukuchuku tu,maana bei ni uneconomical
Hiyo chukuchuku iwe by choice siyo kwasababu mtu kashindwa nunua mafuta..Bora chuku chuku mzee kuliko mafuta yasiyoeleweka