Bomoa Bomoa Awamu ya 2: Eneo la Jangwani - Dar es salaam

Bomoa Bomoa Awamu ya 2: Eneo la Jangwani - Dar es salaam

uwanja wa wana jangwani nao upo bondeni jengo tu ndio linastahili libaki
 
Mnaoshabikia ubomoaji wa nyumba za watu mjipange yakiwatokea ninyi. Haki za binadamu zizingatiwe ktk kutekeleza maagizo ya serikali. Mbona wakwepa kodi walipewa siku saba? Kwani sheria si ilishakuwepo wangewekwa rupango direct? Mnaonea dagaa, kumbe papa mnawagwaya. Mngeanzia zile za mikocheni na ufukweni kama mko kiuhalisia. Acheni usanii
Unajua hawa walipewa muda gani? Ni wakorofi tu, WABOMOLEWE! Tena na vifusi vidondokee ktk vitu vyao!
 
Jangwani kila Leo hawasikii baada ya hii bomoa bomoa serikali niweke uzio wakiludi tena
 
Hawajatendewa haki hata kidogo. Kama master plan ilikuwepo toka mwaka 1999 in kwanini hawakuwachukulia hatua za kuvuruga mipango miji toka wanaanza ujenzi? Wangewapa muda basis ili watoe vyombo vyao na kutafuta malazi mengine sehemu nyingine. Vinginevyo hili ni kinyume na haki za bibadamu. Au ndo mnawakomoa kwa kutokuwachagua ccm? Kusiwe na kuumizana kwa sababu za kisiasa na walioacha kuwachukulia sheria wakati wanajenga nao washughulikiwe.
 
Hao walishapewa viwanja mabwe pande Kitambi kwahiyo hawalutakiwa kuonekana hapo

Husiongee kitu Kama hauna uhakika mkuu,viwanja vya mabwepande walijigawia wenyewe serikali wakazi wa mabondeni walipigwa change la macho waliopewa hata asilimia 20 hawafiki
 
kwani wao hawaoni wanapoishi ni hatari? wawaache wapatwe majanga na hakuna atakayewasaidia
 
Masikini Hana haki, waliopewa viwanja ni wale wa pale jangwani lakin leo zoezi limefika mpaka mkwajuni.bora kuzaliwa mlemavu mwny kujiweza kiuchumi kuliko mkamilifu unaozingirwa na Umaskini kias cha kuonekana mjinga usiojielewa.huko mabonden mpaka matawi na vituo vya kupigia kura viliwekwa leo hawatakiwi
 
nazani serikali ya magufuli pekee ndo yenye power ya kuwaondoa hawa wafamiz hapo jangwani na kwingineko pasipo kuleta siasa zozote zile.jk badala ya kuwaondoa alikua anaenda kuwapa pole huko.ni bora waondoke kwa sasa.taarifa walishapewa miaka na miaka hawahami
 
Hata mimi nashangaa kama hawawapi hata siku za kuondoka au ndio hizo alama za X wanaambiwa hawaondoki

Mama Rwakatare nae si alilalamikiwa alivyunjiwa? Maana maeneo take walishapiata au? Na wengine wengi vigogo
 
Nawashukuru manispaa kwa kuwabomolea hawa watu wanao sababisha mafuriko....!
Hii ni sawa kabisa. Hawa hata mahakama ilishawaambia wahame kwa sababu eneo hilo ni hatarishi. I hope ma wezi wa hapo wamebomolewa
 
Mnaoshabikia ubomoaji wa nyumba za watu mjipange yakiwatokea ninyi. Haki za binadamu zizingatiwe ktk kutekeleza maagizo ya serikali. Mbona wakwepa kodi walipewa siku saba? Kwani sheria si ilishakuwepo wangewekwa rupango direct? Mnaonea dagaa, kumbe papa mnawagwaya. Mngeanzia zile za mikocheni na ufukweni kama mko kiuhalisia. Acheni usanii[/QUOTE
Hawa wa notice ya zaidi ua miaka 3 waliyopewa na mahakama ww hufuatilii. Ulikua kitengo cha maafa nn? hawa mdio wanasababisha mafuriko.
 
Magufuli temeke unakuja lini?bomoa bomoa ije open space zote kauza mtevu akishirikiana na diwani wa kijichi Chale Anderson na Diwani wa sandali Tarimo tunaitaji Bomoabomoa na hatua Kali za kisheria
 
Nilichogundua wengi ni wapangaji wamiliki wote wamehamia mabwepande
 
Hata mimi nashangaa kama hawawapi hata siku za kuondoka au ndio hizo alama za X wanaambiwa hawaondoki

Mama Rwakatare nae si alilalamikiwa alivyunjiwa? Maana maeneo take walishapiata au? Na wengine wengi vigogo

Tatizo ukiwapa siku 2 za kujiandaa ,wanakimbilia mahakamani....ilikuwa wavunjiwe muda mrefu tu, tangu kabla hujaota maziwa
 
Magufuli temeke unakuja lini?bomoa bomoa ije open space zote kauza mtevu akishirikiana na diwani wa kijichi Chale Anderson na Diwani wa sandali Tarimo tunaitaji Bomoabomoa na hatua Kali za kisheria

Mkuu cha kushangaza bomoabomoa inaanza pembeni ya Reli ya Tazara mita30 kutoka relini,jana wameweka X nyumba na watu wamepewa siku3 hadi ikifika tarehe 20 Mwezi huu wawe tayari washahama.
 
Back
Top Bottom