Bomba la mafuta ni tumaini lililopotea

Bomba la mafuta ni tumaini lililopotea

Eti ndugu zangu suala la bomba la mafuta limefikia wapi?. Mbona kimya sana hata mrejesho hakuna.



WTZ, hovyo sana!!, mafuta ni ya Uganda sisi ilikuwa ni njia tu ya kuyasafirishia hayo mafuta, tumeamua kulala mlango wazi kwa bahati ya mwenzetu!!. Kwanini na sisi tusitafute mafuta yetu??, au kwanini tusichimbe chuma cha liganga na mchuchuma??.

Tumesahau kauli ya wahenga; "kimfaacho mtu chake."
 
Kuna mtu ameanza kuwaandaa kisaikolojia; ameandika humu kuwa hata biashara ya ndege ikibuma (kama inavyotegemewa na kila mtu mwenye akili timamu na anaejua biashara zinavyotakiwa kuendeshwa) viti vya ndege vipelekwe shule za kata.
tena lile li bombadia lenye siti karibia 270 ndio safi sana kutoa viti vyake tukapeleke ward school
 
WTZ, hovyo sana!!, mafuta ni ya Uganda sisi ilikuwa ni njia tu ya kuyasafirishia hayo mafuta, tumeamua kulala mlango wazi kwa bahati ya mwenzetu!!. Kwanini na sisi tusitafute mafuta yetu??, au kwanini tusichimbe chuma cha liganga na mchuchuma??.

Tumesahau kauli ya wahenga; "kimfaacho mtu chake."
tuliambia kuwa mradi huo utakuza uchumi wa nchi na ajira kwa wananchi ndio maana mleta maada kkauliza umefikia wap saiz? na kama kosa si la watz wote bali ni yule aliyetuaminisha na aliyepromote
 
tuliambia kuwa mradi huo utakuza uchumi wa nchi na ajira kwa wananchi ndio maana mleta maada kkauliza umefikia wap saiz? na kama kosa si la watz wote bali ni yule aliyetuaminisha na aliyepromote


Na nyie mkakubali kudanganywa?

Kama gesi ya Mtwara ni mali yenu na hamnufaiki nayo chochote, sembuse bomba la mafuta litakalopitisha mafuta yasiyokuwa yenu??!!.

Tupiganie kwanza ili gesi itunufaishe ndipo tuanze kuangalia manufaa ya bomba la mafuta ya Uganda.

"A bird in hand worth those on tree"
 
Jamani huu mradi vipi? ama bado walikuwa hawajafanya upembuzi yakinifu?
 
Kuna mtu ameanza kuwaandaa kisaikolojia; ameandika humu kuwa hata biashara ya ndege ikibuma (kama inavyotegemewa na kila mtu mwenye akili timamu na anaejua biashara zinavyotakiwa kuendeshwa) viti vya ndege vipelekwe shule za kata.
why we are thinking negatively? Wakati hii ni nchi yetu? Mm nafikiri inatupasa Kumwomba MUNGU KWA MILADI YOTE ALIOANZISHA MHESHIMIWA RAIS IENDELEE KUFANYA VZR.
 
Back
Top Bottom