Bomba la mafuta ni tumaini lililopotea

Bomba la mafuta ni tumaini lililopotea

mumewanguu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Posts
261
Reaction score
259
Mwaka juz alitujia M7 tanga pamoja na mwenyeji wake, macho ya watanzania wote yalikua pale na ahadi kemkem za kuridhisha na kutia moyo zilitolewa kila mtanzania alifarijika hasa Wakazi wa tanga
Ahadi ilikua Ni mapema January 2018 mradi utaanza Hali iliyopelekea wageni wengi hasa wasukuma kuja tanga ili kuwania mradi ukianza wapate vibarua, television ya taifa haikua nyuma ilipromote Sana mradi huo kila baada ya mda kidogo Ni speech za muheshimiwa kuhusu mradi huo
Leo Ni January 2019 hakuna jipya Wala haliongelewi Tena hata tbc yenyewe nahisi hawajui kinachoendelea Mana kimuhemuhe Cha kulitangaza kwisha wamehamia kwenye maair bus
Tunaomba kaambiwa ukweli huu mradi upo au ndo bas Tena
Naomba kuwasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eti ndugu zangu suala la bomba la mafuta limefikia wapi?. Mbona kimya sana hata mrejesho hakuna.
 
Tunawacheki tu

Chagua kusuka au kunyoa
 
Huu mradi bila shaka serikali ya Uganda ilishindana na mwekezaji katika masuala fulani yaliohitaji makubaliano hasa yanayompendelea mwekezaji au mwekezaji ameamua kuufikiria upya uamuzi wake wa kupitisha bomba nchini mwetu. Ni mara nyingi sana miradi mikubwa kama hii hasa kwa nchi zetu kuishia au kukwama njiani na hata kama ikifanikiwa huwa ni Kwa kuchelewa sana, rejea mradi wa chuma Liganga na LNG plant ya Mtwara.
 
Pia viwanda promo yake inafifia mdogo mdogo sijui ndege zetu mwisho wake utakuwaje !?

Kuna mtu ameanza kuwaandaa kisaikolojia; ameandika humu kuwa hata biashara ya ndege ikibuma (kama inavyotegemewa na kila mtu mwenye akili timamu na anaejua biashara zinavyotakiwa kuendeshwa) viti vya ndege vipelekwe shule za kata.
 
Ndugu mradi wa bomba la mafuta upo na wataalamu wa TOTAL sasa napo andika hivi wapo nchini wengine wapo Nzega na kuna baadhi kazi zimeshaanza kufanka site mbili tayari zimeanza kufanyiwa kazi, shida ya huu mradi sio wa lele mama kuna utaalamu unatumika hapo ktk kuuandaa ninavyo elewa ukianza haupashwi kusimama mara kwa mara, nikutoe hofu mleta mada mradi upo ukifika igunga na nzega utaelewa nacho kisema.
 
Ndugu mradi wa bomba la mafuta upo na wataalamu wa TOTAL sasa napo andika hivi wapo nchini wengine wapo Nzega na kuna baadhi kazi zimeshaanza kufanka site mbili tayari zimeanza kufanyiwa kazi, shida ya huu mradi sio wa lele mama kuna utaalamu unatumika hapo ktk kuuandaa ninavyo elewa ukianza haupashwi kusimama mara kwa mara, nikutoe hofu mleta mada mradi upo ukifika igunga na nzega utaelewa nacho kisema.
Uposawa mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kuhamia dodoma tu alitupiga changa la jicho hilo nalo sizani kama litawezekana watu wangu wa Mombasa fursa yenu hiyo
 
Huu mradi bila shaka serikali ya Uganda ilishindana na mwekezaji katika masuala fulani yaliohitaji makubaliano hasa yanayompendelea mwekezaji au mwekezaji ameamua kuufikiria upya uamuzi wake wa kupitisha bomba nchini mwetu. Ni mara nyingi sana miradi mikubwa kama hii hasa kwa nchi zetu kuishia au kukwama njiani na hata kama ikifanikiwa huwa ni Kwa kuchelewa sana, rejea mradi wa chuma Liganga na LNG plant ya Mtwara.
Uganda ametofautiana na mwekezaji halafu mwekezaji anafikiria aachane na Tz ili tofauti zake na Uganda ziishe!! sababu zilizo sabibisha bomba kupita Tz ni nzito sana na M7 hawezi akajenga hoja ya kuachana na Tz kama ulimsikiliza alivyo kuja Magogoni. Nakubaliana na wewe kuwa hii miradi mikubwa ina mambo mengi ila mpaka sasa hivi hamna ata tetesi kwa Total na tullow wana nia ya kubadili njia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uganda ametofautiana na mwekezaji halafu mwekezaji anafikiria aachane na Tz ili tofauti zake na Uganda ziishe!! sababu zilizo sabibisha bomba kupita Tz ni nzito sana na M7 hawezi akajenga hoja ya kuachana na Tz kama ulimsikiliza alivyo kuja Magogoni. Nakubaliana na wewe kuwa hii miradi mikubwa ina mambo mengi ila mpaka sasa hivi hamna ata tetesi kwa Total na tullow wana nia ya kubadili njia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa hamishi njia mkuu mradi umeshaanza
 
Back
Top Bottom