Bom

joe.j

New Member
Feb 26, 2010
3
0
Wadau Habari zilizosikika hivi punde ni kwamba kuna bom limeonekana maeneo ya makutano ya barabara ya shekilango na morogoro na eneo hilo kwa sasa liko chini ya ulinzi kwa ajili ya harakati za kuliondoa bom hili na kuepusha raia dhidi ya madhara amabayo yangeweza kutokea
 

charger

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
2,321
1,225
Kweli umepata mstuko mpaka habari ya kawaida unaweka kwenye jukwaa la picha?
 

Mlamoto

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
353
225
Sinema za kova.. Polisi ndo anakuja kugundua bomu? ... Maswali mengi hayana majibu hapo! Duh!
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,259
2,000
Sinema za kova.. Polisi ndo anakuja kugundua bomu? ... Maswali mengi hayana majibu hapo! Duh!

Siku hizi Kova ameishiwa na matukio ya kuuzia nyago kwenye tv, sasa inahitaji creativity ili kupata habari ya kutokea, asante polisi kwa ubunifu.
 

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
22,878
2,000
Wadau Habari zilizosikika hivi punde ni kwamba kuna bom limeonekana maeneo ya makutano ya barabara ya shekilango na morogoro na eneo hilo kwa sasa liko chini ya ulinzi kwa ajili ya harakati za kuliondoa bom hili na kuepusha raia dhidi ya madhara amabayo yangeweza kutokea

labda mimi sikuelewa au kiswahili kigumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom