Boko Haram wamchinja mtoto wa miaka sita

Boko Haram wamchinja mtoto wa miaka sita

Status
Not open for further replies.
Ila wakristo nao uoga umepitiliza yani wanafanyiwa kila aina ya dhuruma na hawa matakfiri ila hola mwishowe watachinjwa mpaka waishe!
Dini ya chinja chinja ni ya wafuasi wa Muhammad. Hakuna jema kule zaidi ya kumtetea Shehe-taan ambaye ni deity wao.
 
Kuna muda ni lazima tumuabadu MUNGU kuliko dini. Alianza MUNGU kabla ya hizi dini ukumbuke. Haiwezekani mtu atende maovu utetee kisa wa dini yako! Angalia hayo wayafanyayo yanampendeza mwenyezi MUNGU,yanaipendeza dini au yanakupendeza wewe mwenyewe?

Mungu mwenyewe kala kipondo msalabani....chezea Wagalatia !
 
Uongo mtupu.

Habari imeandikwa kuponda Uislam na Waislam.

Watoto ndio victims wa kwanza vitani.
 
The legend kahtaan wagala huwajitambui kwa kile wanachofanya hebu cheki hii dua

"Salam maria uliejaa neema,bwana yuu nawe,umebarikiwa kuliko wanawake wote na yesu mzawa wa tumbo lako amebarikiwa.

Maria mtakatifu mama wa mungu utuombee sisi wakosefu sasa na saa ya kufa kwetu"


hapo ishmael na wagala wote husoma hiyo dua kila siku bila kujua huyo maria awaombee kwa mungu yupi.manake yule wa msalabani amelaaniwa tu kwa kutundikwa pale msalabani.

na Alilia sana aepuke kile kichapo pale msalabani Ellloii Ellloiii lamatabaksani.Tena mama yake maria alishindwa kumuobea mkosefu yesu pale msalabani leo aje awaombee wakina Ishmael na wagala wenzake ha ha ha ha ha ha ha Nonsense.
 
Your lord bible says HE WAS CURSED!
I wonder if the CURSED ONE will lead you to the Heavens.

WAGALATIA 3:13.
13-Kristo alitukomboa katika laana ya torati, kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu; maana imeandikwa, Amelaaniwa kila mtu aangikwaye juu ya mti;-

Ikiwa ALIYELAANIWA ndio KIONGOZI WAKO.
Sasa sijui ALIYEBARIKIWA atakuwa Kiongozi wa Shetani?

Ugalatia always ni visa versa!


Bible sio katika mstari mmoja errroh....Hapo ni kusema alibeba dhambi zetu akiwa msalabani. ....baada ya hapo kushuka kuzimu. Kapata ushindi wa uhakika
 
Yaani WEWE uibe, ubake, udhulumu watu, uue, ufanye ubadhirifu halafu Dhambi ZOOTE HIZO ABEBE YESU!

Hivi kweli mkuu Umeshirikisha Ubongo hapo ktk Kuyaandika haya?

Fikiria Nje ya Box Uone Namna Mnavyomtwika YESU MIZIGO yenu.

Halafu Kila siku MNATUIMBIA zile nyimbo za "KILA MTU ATAUCHUKA MZIGO WAKE MWENYEWE"!

Ina maana ULE NI UONGO MTUPU SIO? Kumbe ule woote ni Usanii tu!

Mzigo WOOTE Kaisha ubeba Yesu!


teh teh teh teh!

Duhh....! Nyie ni mwisho wa maneno. Aisee.


Then Jesus said come to me all of you who are tired of your load and I will give a rest

For my yoke is simple..

Damu ya yesu husafisha kila aina ya dhambi

Hata wewe ukitaka leo ipo kwa ajili yako itakuondolea kila takataka ya dhambi.
 
Magaidi ni wale walio muua mwana wa pekee wa mungu !

Kumbe uisilamu ndio ulivyo?? Sasa mbona mnasemaga dini ya mungu? Kumbe ya upanga wa shetani ndio maanaaaa!!! Sasa tuwe makini na uamsho= bokoharamu ---- youuuuuuuuuuuuu ally
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom