Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu (HESLB) yakanusha Taarifa kuwa Haina Fedha za kulipa wanafunzi


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
HESLB YAKANUSHA KUWA HAINA FEDHA



BODI YA MIKOPO YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU
New%2BPicture.png

TAARIFA KWA UMMA
KUKANUSHA TAARIFA KWAMBA BODI HAINA FEDHA





Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu inapenda kukanusha taarifa za upotoshaji zinazoenezwa kwa sasa kwamba haina fedha.

Si kweli kwamba Bodihaina fedha, ila ni kweli kwamba kumekuwa na ucheleweshaji wa kufikisha fedha za wanafunzi vyuoni kutokana na zoezi la kuhakiki wanafunzi wanaonufaika na mikopo linaloendelea vyuoni hivi sasa.

Hata hivyo, maandalizi ya malipo hayo yameshafanyika na ‘pay sheets’ zimeshapelekwa vyuoni tayari kwa wanafunzi wanaonufaika na mikopo kusaini.

Bodi inatarajia wakati wowote wiki ijayo baada ya zoezi la uhakiki kukamilika; itapeleka fedha hizo vyuoni.


IMETOLEWA NA:
KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO

BODI YA MIKOPO YA WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU
TAREHE 2 JULAI 2016


Mytake: Hakika UKAWA wanazidi kuumbuka. Kila wakitoa uzushi, majibu yanatolewa mapema na hivyo kujikuta wakizama shimoni. Na bado

Source: Michuzi Blog
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Ukweli ni kwamba fedha hakuna. Hizo ni danganya toto. Kwanza hizo taarifa kwenye website ya bodi hakuna. Usituletee habari za kutunga hapa.
Kwani kila taarifa ni ya kutunga? Ama mmezoea kutunga uongo? Subirini wiki ijayo si mbali. Mtaendelea kuumbuka mchana kweupe
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
2,997
Likes
2,810
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
2,997 2,810 280
Hii serikali kila siku ni kukanusha tu halafu mambo yanaendelea kuwa yaleyale.sijui huwa wanaangalia upepo unaendaje.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Mkuu ukawa hawana hoja ya maana kabisa .

Walichobakiza ni kutunga uongo tu .

Walitunga uongo kupotosha wananchi kwamba ikifika tarehe 1/7 watu watakatwa pesa sana lkn Leo ni tarehe 2/7 hamna mwananchi aliyekatwa !!!

Ufipa sasa wanatoa macho tu baada ya uongo wao kuumbuka.


Ngoja tusubili kufika kesho watakuja na uongo na uzushi gani tena
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hii serikali kila siku ni kukanusha tu halafu mambo yanaendelea kuwa yaleyale.sijui huwa wanaangalia upepo unaendaje.
Mkuu, ni jambo gani Serikali iliwahi kukanusha then jambo likabaki kama lilivyo?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Mkuu ukawa hawana hoja ya maana kabisa .

Walichobakiza ni kutunga uongo tu .

Walitunga uongo kupotosha wananchi kwamba ikifika tarehe 1/7 watu watakatwa pesa sana lkn Leo ni tarehe 2/7 hamna mwananchi alikatwa !!!

Ufipa sasabwanatoa macho tu baada ya uongo wao kuumbuka
Ufipa wote akili zao zimeshikwa na DJ Ziro
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Kwani kila taarifa ni ya kutunga? Ama mmezoea kutunga uongo? Subirini wiki ijayo si mbali. Mtaendelea kuumbuka mchana kweupe
Fedha hakuna,wanafunzi wamebakisha wiki 3 wafunge bado hawajapewa pesa mnaleta ngonjera hapa za kuhakiki!Mnatetea ujinga,period
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Fedha hakuna,wanafunzi wamebakisha wiki 3 wafunge bado hawajapewa pesa mnaleta ngonjera hapa za kuhakiki!Mnatetea ujinga,period
Kwani ulikuwa hujui kuwa Serikali ilikuwa inahakiki wafanafunzi ili kujua kuna wanafunzi hewa wangapi? Wanafunzi wenyewe wanajua nini kinaendelea. Ila ninyi ambao hata form four hamjamaliza ndio maana mnaendelea kutumga uongo
 
K

kariankei

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
162
Likes
29
Points
45
Age
28
K

kariankei

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
162 29 45
Upinzan wanahamxha xana mapinduz hujui tuuuh zinduka ww
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Kwani ulikuwa hujui kuwa Serikali ilikuwa inahakiki wafanafunzi ili kujua kuna wanafunzi hewa wangapi? Wanafunzi wenyewe wanajua nini kinaendelea. Ila ninyi ambao hata form four hamjamaliza ndio maana mnaendelea kutumga uongo
Kwahiyo serikali inaenda kuhakiki chuo kimoja ikimaliza inaenda kingine mpaka cha mwisho?Acha ujinga,suala la uhakiki lingeweza kufanyika vyuo vyote kwa wakati mmoja!Hizi delays ni kwasababu fedha ni tatizo!Rudisha ufahamu ndio utaelewa,period!
 
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
1,693
Likes
1,982
Points
280
moyes

moyes

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
1,693 1,982 280
Wengine tuna anza mitihani jumatatu afu una tusainisha leo izo pesa ambazo tulipaswa kupewa wiki3 nyuma huo ni uhakiki uchwara.. Period
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
UPUUZI MWINGINE HUU
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Kwanini hizi taarifa hazitolewi mapema ili watu wajue mustakabali wao. wanasubiri watu wapige kelele ndo watoe matamko ambayo mwisho wa siku yanatugharimu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
UKAWA wataendelea kudhalilishwa na mambo kama haya ya kutunga uzushi!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kwahiyo serikali inaenda kuhakiki chuo kimoja ikimaliza inaenda kingine mpaka cha mwisho?Acha ujinga,suala la uhakiki lingeweza kufanyika vyuo vyote kwa wakati mmoja!Hizi delays ni kwasababu fedha ni tatizo!Rudisha ufahamu ndio utaelewa,period!
Pole sana. Endelea kuamini hivyo.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Wengine tuna anza mitihani jumatatu afu una tusainisha leo izo pesa ambazo tulipaswa kupewa wiki3 nyuma huo ni uhakiki uchwara.. Period
Hatuwezi kuacha uhakiki kwa sababu yako...
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kwanini hizi taarifa hazitolewi mapema ili watu wajue mustakabali wao. wanasubiri watu wapige kelele ndo watoe matamko ambayo mwisho wa siku yanatugharimu
Taarifa zinatolewa kwenye vyuo husika. Ila Ufipa ndio kawaida yao kutunga uongo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278