Bodi ya mikopo elimu ya juu

Bodi ya mikopo elimu ya juu

Joined
Oct 15, 2019
Posts
9
Reaction score
0
Tusaidiane kupeana taarifa maana nimeona wametangaza wanufaika wa mkopo round ya kwanza
Mbona naangalia majina sioni??
Au yanapatikana wapi?
Na kama hawajatoa Basi mwenye taarifa wanatoa lini?
 
Tusaidiane kupeana taarifa maana nimeona wametangaza wanufaika wa mkopo round ya kwanza
Mbona naangalia majina sioni??
Au yanapatikana wapi?
Na kama hawajatoa Basi mwenye taarifa wanatoa lini?
Umeandikiwaje kwenye account yako?
 
Back
Top Bottom