Boda boda zisizotumia mafuta

Boda boda zisizotumia mafuta

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Posts
3,382
Reaction score
1,222
Unachaji kwa umeme, na kila full charge inakwenda kati ya km 80 mpaka 100

za mizigo ni tani 1 na za abiria zinabeba zaidi ya abiria 4.
Ni imara.

Za abiria ni Tsh 4.5m
Za mizigo ni Tsh 5m
Contact:-
0655 854563
0732 928530
 
Aisee kweli we Kiboko.
Tatizo ni Bei ya Umeme ilvyojuu ndio maana unakuta no Bora kutumia ya Mafuta.
Labda ukinunua hiyo pia uuze na Sola Power yake.

lakini kwa umeme huu wa LUKU,ni Majanga
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Unakua unalipia umeme milioni 20 kwa mwezi.
hizo mpaka kwenye nchi zenye nuclear power plant,kwahuu umeme wa kidatu hazifai.
 
  • Thanks
Reactions: y-n
China_electric_tricycle_DSX_80_48_20086711380810.JPG
 
Unakua unalipia umeme milioni 20 kwa mwezi.
hizo mpaka kwenye nchi zenye nuclear power plant,kwahuu umeme wa kidatu hazifai.


Hizo zinafaa Singida, Makambako na Dodoma kwenye upepo mkali, mmiliki anakuwa na wind turbine, invertor na battery,
 
Nilifikili labda zenyewe zitakua naghalama nafuu kuliko mafuta sasa unatuambia umeme,maana kwa sasa ninavyofahamu mafuta yapokila mahali hadi vijjn sasa umeme vijini nishida kupata kwahyo nikienda nahiyo boda boda kijijini sinitakua kichekesho,soko lake bado kwasasa.
 
Gharama za umeme zipoje?je kwa alieko kule kijin zitamsaidiaje?? Pia ikiwezekana toa hasara na faida ya hzo bajaji kwenye nchi hzi masikin.. Kumbuka kuonesha uzoefu wa hiyo bajaji kwenye nchi zingine hasa ilipotengenezwa..
 
Funguka zaidi kwani wanunuzi wanaogopa yasije kuwakuta ya powertiller. Havina spare na haviwezi kulima. Nchi hii kwa kuwa dampo bwana!
 
Maximum speed ya hiyo kitu ni how much?
 
Back
Top Bottom