Blog ya Chadema: Ni hatua nzuri


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
353
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 353 180
Hii blog imetengenezwa vema. Vha muhimu wanaoihudumia muwe unatoa updates kila siku na kila wakati

Chadema Blog
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,665
Likes
9,677
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,665 9,677 280
dah mbona mi kufungua tu 1mb page moja, u must be joking
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626