Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 23, 2012 Thread starter #21 haina tatizo huyo ni mdogo wangu kila kitu hunikosoa ndo lifedtyle tulochagua. Mphamvu said: aaah mjomba? Muhimu umemuelewa bwana? Mbona unataka yawe mengine hapa,.. Click to expand...
haina tatizo huyo ni mdogo wangu kila kitu hunikosoa ndo lifedtyle tulochagua. Mphamvu said: aaah mjomba? Muhimu umemuelewa bwana? Mbona unataka yawe mengine hapa,.. Click to expand...
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 23, 2012 Thread starter #22 alikuwa learner kabandika bonge la red L usoni King'asti said: Lol! Kama hata hukumbuki it was not worth it! U should think of it all day and keep smiling anonymously, lol Click to expand...
alikuwa learner kabandika bonge la red L usoni King'asti said: Lol! Kama hata hukumbuki it was not worth it! U should think of it all day and keep smiling anonymously, lol Click to expand...
ENZO JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,248 Reaction score 1,745 Jan 23, 2012 #23 POPOOOOO! anapita.
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Jan 23, 2012 #24 Kongosho said: kweli siku hazilingani. hii siku inakuwa ngumu sana kuimaliza. Ari yangu iko chini sana. Sijui ndo black monday??? Not my usual thing, ngoja nikapige ulabu labda itasaidia. Click to expand... Kongosho said: nilikumiss sana si unajua tulivyokuwa tunasimuliana siku ile ulivyomuokoa mtoto asigongwe na gari. Click to expand... Stchwainn! Mi nikajua nishapendwa ivo, kumbe unataka tusimuliane ya mtoto wa Mama Felista? Aaaaagh! Kweli sipendwi...
Kongosho said: kweli siku hazilingani. hii siku inakuwa ngumu sana kuimaliza. Ari yangu iko chini sana. Sijui ndo black monday??? Not my usual thing, ngoja nikapige ulabu labda itasaidia. Click to expand... Kongosho said: nilikumiss sana si unajua tulivyokuwa tunasimuliana siku ile ulivyomuokoa mtoto asigongwe na gari. Click to expand... Stchwainn! Mi nikajua nishapendwa ivo, kumbe unataka tusimuliane ya mtoto wa Mama Felista? Aaaaagh! Kweli sipendwi...
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 23, 2012 Thread starter #25 Nakupenda sana kama mjukuu wangu Mphamvu said: Stchwainn! Mi nikajua nishapendwa ivo, kumbe unataka tusimuliane ya mtoto wa Mama Felista? Aaaaagh! Kweli sipendwi... Click to expand...
Nakupenda sana kama mjukuu wangu Mphamvu said: Stchwainn! Mi nikajua nishapendwa ivo, kumbe unataka tusimuliane ya mtoto wa Mama Felista? Aaaaagh! Kweli sipendwi... Click to expand...
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Jan 23, 2012 #26 Ulabu jumatatu? Utajitia nuksi bure week ianze vibaya dia...
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Jan 24, 2012 #27 Kongosho said: kweli siku hazilingani. hii siku inakuwa ngumu sana kuimaliza. Ari yangu iko chini sana. Sijui ndo black monday??? Not my usual thing, ngoja nikapige ulabu labda itasaidia. Click to expand... Kongosho said: Nakupenda sana kama mjukuu wangu Click to expand... afu naskiaga ya bibi tamu kishenzi!
Kongosho said: kweli siku hazilingani. hii siku inakuwa ngumu sana kuimaliza. Ari yangu iko chini sana. Sijui ndo black monday??? Not my usual thing, ngoja nikapige ulabu labda itasaidia. Click to expand... Kongosho said: Nakupenda sana kama mjukuu wangu Click to expand... afu naskiaga ya bibi tamu kishenzi!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 24, 2012 #28 Eeeehhh!!! Unaenda kupiga ulabu tena...!! Angalia usije ukafukuzwa kazi. Shauri yako. usije ukasema sikukuonya!
Eeeehhh!!! Unaenda kupiga ulabu tena...!! Angalia usije ukafukuzwa kazi. Shauri yako. usije ukasema sikukuonya!
Ziltan JF-Expert Member Joined Aug 20, 2011 Posts 2,743 Reaction score 7,015 Jan 24, 2012 #29 Nimechelewa kufika hapa,siku ishakwisha, ningekusaidia K,