Black-ish series, kwa wale wapenzi wa comedy series.

Black-ish series, kwa wale wapenzi wa comedy series.

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Posts
8,312
Reaction score
12,200
1tBziLJ.jpg
Black-ish moja kati ya comedy nzury kuzifatilia, zaidi inaelezea maisha ya watu weusi wenye kipato cha kati wanayopitia Marekani.
Hii series ilianza mwaka 2014 lakini kwa muda fulani ilistopishwa mpaka mwaka jana ilipoendelezwa tena. Mpaka sasa nimeishia season 3 episode ya 18 lakini kila season ina episode 24.
Ukiwa unapenda cheka mwanzo mwisho itafute!...mnakaribishwa kama kuna series nyingine za kuchekesha kuziweka hapa tuzijue!..
 
Back
Top Bottom