Bishop aua Mchungaji kugombea demu Mwanza!


M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Police in Mwanza Region have launched an investigation against a bishop (name withheld), in connection with the brutal murder of pastor Claude Clevance Ishengoma of Highway Holiness Church at Igoma suburb in the lake side city last Saturday.

The bishop who runs a church for born-again Christians is believed to have hired hit men to finish off pastor Ishengoma after they were embroiled in a feud.

"We are investigating the bishop along with other suspects following tips-offs from various sources," Mwanza regional police commander Zelothe Stephen said yesterday.

He said: "Some people believe that a clergyman in the church had contracted the assailants while others say the two men were indulged in a quarrel over their lover they shared. We are investigating the matter."

The commander said police are interrogating seven other suspects over the murder of the pastor.

Two of the suspects are reported to have been found in possession of a laptop and two wireless microphones belonging to the murdered pastor.

The two were arrested at an Internet caf頡t the city centre while testing the laptop.
On November 23 at 8.30p.m, unidentified assailants stormed into pastor Ishengoma's residence and hacked him to death.

http://www.thecitizen.co.tz/newz.php?id=1605
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Bishop Amri ya 5. inasema USIUE,
Hakika dunia imeharibika hakuna ubinadamu tena kama hata hawa viongozi wa dini wanaingia katika bifu hili hakuna imani nao tena.
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
we shika sana ulichonacho, wala usiangalie bishop, pastor or priest kafanya nini, siku ya hukumu kila mtu atasimama peke yake kutoa hesabu zake.
 
M

mandilo

Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
14
Likes
2
Points
0
M

mandilo

Member
Joined Sep 28, 2007
14 2 0
we shika sana ulichonacho, wala usiangalie bishop, pastor or priest kafanya nini, siku ya hukumu kila mtu atasimama peke yake kutoa hesabu zake.
dada unachosema ni SAHIHI nakuunga mkono
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
mimi nadhani ilikuwa kweli kumbe ni maneno ya mtaani? Nakumbuka Mheshimiwa El Commandante JK alisema mahali fulani kuwa tusitoe tuhuma hadi tupate ushahidi; na akasema tusigeuke wapelelezi; on the other hand kuna story kwenye mojawapo ya magazeti huko Pwani ambako dada mmoja naye amechoma moto makanisa mawili ati "wamemroga"...
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
we shika sana ulichonacho, wala usiangalie bishop, pastor or priest kafanya nini, siku ya hukumu kila mtu atasimama peke yake kutoa hesabu zake.
Tusipo wafuata na kuwaiga viongozi wetu wa dini tuwafuwate kina nani? Kuna msemo mmoja unasema hivi Practice what you preach…! Mi nadhani hawa wana Practice what they Preach

Hii ingekuwa habari kubwa na yenye kushibisha vyombo vya habari kama walio fanya hivi ni kutoka msikiti Fulani au ni mashekh Fulani…! (Mnisamehe Just Joke).

Na bado dunia itazidi kuwaumbuwa.

kama viongozi wanakosa maadili na hawakemewi na wakubwa wao ni nani basi atawatetea waumini.

Hawa watu wanadhima kubwa mbele ya M'mungu... hawa si ndo ukitaka ku'Confess unakwenda piga magoti kwao na kukusamehe dhambi zako? Sasa kwa mtindo huu kuna kusameewa kweli au ndo Tunasame-HEWA?

Tuwache utapeli...
 

Forum statistics

Threads 1,236,825
Members 475,301
Posts 29,269,195