Binti wa mjomba ananitaka Kimapenzi'


Binamu huyo nyama ya hamu, mkamue!! tena hata kuoa!!
 

kula mzigo bwana wee usijejutie nafsi bure..
 
nakhil huo ni mtego dogo
nitafute nikusimulie wangu japo haitofautiani na wako
mm na mdogo wa mke wa mjomba na binti wa mjomba mkubwa
cheza nae mbali huyo shetani mbaya sana
 

...wewe boya kweli!!! mpaka gugudelo linakuongoza JAMVINI hujuwi cha kufanya!!!!! dadadeki oboya JANGA LA TAIFA BOGOLAND!!...bora boya linaokoa kuliko nambariwani!!!!!
 
Pole sana mkuu ebu mchukulie huyo binti kama dada ako na umshinde shetani.
 
Mega tu!!
 
Niunganishe naye kmya kimya nikupunguzie hizo karaa nawe uendelee kuwa safe ukila na kulala bure kwa mjomba!
 
Kama unataka kufukuzwa saa8 usiku na mjini mgeni chezea binamu... ebu mwenzangu fanya lilokuleta nna hakika una uwezo wakuishi mjini peke yako bila msaada wa mjomba,sasa usisahau kilicho kuleta mjini...........
 
Huwa mara nyingi wengi wanaokuja kuomba ushauri humu kuhusu la kufanya huwa wanakuwa wamekwishafanya na wanataka kujua wengine wanasema nini juu ya kile walichokifanya.Hebu jiulize mtu unashindwaje kumkwepa mtoto wa mjomba wako mpaka uje kuomba ushauri kama hujammega tayari?Kweli heshima kwenye familia zetu imepotea na maadili yanazidi kufifia.
 

....kila mbinu imekushinda, naona uko tayari...achana na dhambi hiyo,be faithful..dont try it...
 


Km humu mna magreat thinkers basi UNASHIKA NAFASI ZA JUU MNO.... HONGERA.
 
...acha zinaa mdogo wangu,hata kama ulikuwa jela hii si sawaaa...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…