Binti wa Keenja kortini kwa dawa za kulevya

Binti wa Keenja kortini kwa dawa za kulevya

Dhamana ya 500,000. Duuu. namna hii hatuwezi kushinda vita dhidi ya madawa ya kulevya
Willy
 
Its so sad maana ninavyofahamu mabinti wa Keenja na kaka zao akiwemo Amani- wamelelewa katika familia nzuri yenye maadili.Ni watu wastaarabu sana na sidhani Agatha angeweza kujishughulisha na madawa ya kulevya -tena gram 1 ya 9,000/-!
Ukweli utajidhihirisha tu.
Poleni the Keenjas!

Mkuu nakubaliana na wewe kabisa. Na mimi nawafahamu sana na najua jinsi walivolelewa kimaadili, na nimesoma na baadhi yao shule moja. Si watu wenye tabia kama hizo hata kidogo na kamwe hawawezi kujihusisha na madawa ya kulevya.

Polisi wafanye Homework yao wamtafute mtuhumiwa rasmi
 
jamani huyu dada sidhani kama anaweza fanya kitu hiki labda ni trick tu ,,can't believe it mmh
 
Tusubiri uamuzi wa mahakama PLSE do not jump into conclusion.
Je! kama hicho kiasi ndicho kilichobaki baada ya kuuza mtajuaje?
msimhukumu mtu kutokana sura yake/KWA KUMWANGALIA otherwise mafisadi wangekuwa na sura ya kutisha.
 
binti wa keenja mbunge wa ubungo au mwingine? kama ni huyu tunaemfahamu basi mi najua ataachiwa tu.....tunapoteza muda........
 
Si ndio huyu ana kesi ingine ya kutapeli??kuna kitu hapo ndani.....labda aliowadhulumu wamemrushia pila la police maana wanajuana bisahara zao..wanavyofanya....
 
Wauza madawa wanajulikana,acheni mambo ya kupakaziana.
 
Si ndio huyu ana kesi ingine ya kutapeli??kuna kitu hapo ndani.....labda aliowadhulumu wamemrushia pila la police maana wanajuana bisahara zao..wanavyofanya....
Agatha hajawahi kuwa na kesi ya kutapeli mkubwa!
Tafuta facts vizuri.
 
Wakuu!
Na mimi naombeni msaada hapo. Hivi hawa askari huwa wanapata wapi, au wanajuaje thamani ya mihadarati wanayoikamata? Kwani kuna soko maalum/rasmi ambako huenda kuulizia?
 
Huo uzito ni mdogo sana na ni kupoteza wakati na pesa ya serikali, kupeleka shitaka kama hili mahakamani kwa sababu kama mshtakiwa ni mjanja anaweza sema hii ni kwa matumizi yake binafsi. Hapa ilikuwa wamng'ang'anie awaelekeze nani amempa haya madawa ama amenunua kwa nani? The focus should be on big fishes and not small fish kama kweli tunataka kupambana na hili tatizo la madawa.
....Mh! Kwani ikiwa ni ya kutumia yeye mwenyewe hana hatia? Nadhani issue ni kuwa ukikutwa na huo unga bila kujali wewe ni mtumiaji, mbebaji au msindikizaji wote dugu moja you better stay behind bars for good!!!
 
O

Basi wakamchukua yeye na mfanyakazi mwenzie wakashuka chini na wakamwambia ingiza mkono chini ya seat ya dereva toa kilichopo kuingiza na kutoa basi wakakuta huo Unga.

Can see how fishy this was??????? Anywayz the truth will be revealed. Kama kuna mtu anadhani has some other facts to prove otherwise anaweza pia kuziweka hapa.

My take: Tujitahidi kutofautisha facts na opinions.

Kama detectives wetu wako serious kweli hamna kesi hapa. Na hao waliotumwa kumpekua ndio wanatakiwa wahojiwe ni wapi wametoa hayo madawa waliomwekea dada wa watu ili kumchafulia jina. Walijuaje madawa yako chini ya sit??? Pole mwaya
 
Hebu kila mmoja ajifikirie kwamba kama ni wewe umebambikiwa ungekuwaje sasa?

Ama kweli Miafrika ndivyo tulivyo.

Tanzania haki huwa haitendeki, waliojaa magerezani about 80% hawajatenda makosa, au adhabu zao hazistahili na makosa walioyafanya kama kuiba kuku, mbuzi n.k.

Wezi wakuu, MAFISADI wanapeta tu. Na hao ndio wanaharibu amani, kutishia kwa kulipiza visasi, ikibidi hata kuwauwa mashahidi wanaoujua ufisadi (k.m. Pole Balali).

Dada Agata ni msomi, sipati picha ya hako ka-dawa. Wanasheria kazi zao ni ngumu ingawa wanapata pesa lakini pia maadui kwao ni wengi.
Fikiria Kumtetea jambazi aliyeiba na kaua, ukisimamia kwamba hajaua na hali unaujua ukweli ameiba na ameua, ni ngumu sana.

Cha Msingi binadamu tusiaminiane, wengi tunafanya makosa kama hayo. Ni bora uwe na mbwa mia moja wakulinde kuliko binadamu.
 
Waswahili bwana kazi sana. Yaani unakuwa mzembe ku-deliver service za contract halafu unatemwa unatafuta mbinu za kuangamiza?? Kama watafuatilia kimakini ukweli utaonekana. Pole sana Agatha, usihofu ni mitihani ya maisha. Utashinda tu.
 
Hawa watoto wa Keenja wana matatizo gani hawa....tulisikia Eliaisa....na sasa mdogo Mtu Agatha...........Amani Mkuu wangu....sijui na wewe tutakusikia na lipi....lol

Mkuu, watoto wa Keenja hawana matatizo yoyote. Ya Eliaisa yana maelezo ya kutosha. Na kama ukiyajua, wala huwezi kudhani kuna matatizo hata ya kiutendaji kama ambavyo unadhani.

Kuhusu Amani nae kuingia kwenye matatizo, sijui kama kunamaanisha lolote. Maana kila mtu ni mwanadamu kivyake. Ila tuombeane tusiingie matatizoni. Maana si yeye tu, hata mimi na wewe tunaweza kupatwa na matatizo kama hayo, bila kukusudia.

Niamini kwa hilo.
 
Back
Top Bottom