Binti mwanafunzi akipata mimba baba aadhibiwe. Hii imekaaje?

Binti mwanafunzi akipata mimba baba aadhibiwe. Hii imekaaje?

floow

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Posts
411
Reaction score
858
c0480a2ed097fb6c086cba8389e41956.jpg
 
Dhaaaa!!! Lahaula mtt kama
Huyu mzur hv chuchu conz

Anapga anajichua dhaaa!!!
Wanaume tutalaaniwa
 
Kwa baba alimtuma au kumfundisha...

Inatakiwa muhudumu wa guest au hoteli, huyo mtoto alipoenda kupatia mimba ashtakiwe...



Cc: mahondaw
 
Kauli zingine wanazitoa as if wanamwambia mzazi fulani na kusahau kuwa wanaongea na watanzania wengi
 
Kwa baba alimtuma au kumfundisha...

Inatakiwa muhudumu wa guest au hoteli, huyo mtoto alipoenda kupatia mimba ashtakiwe...


Cc: mahondaw

Hapo Bukoba after earthquake au??

Love hebu wamuache dogo ajisugue apate raha za dunia
Afu naona keshaanza kupaa hapo 😀😛😛😛
 
Back
Top Bottom