Binti mchepuko zingatia

Binti mchepuko zingatia

Wanaambiwa kila sku taften wakwenu hamtak

Wanadhan kuna bustan inajitengeneza yenywe

Kila kizur kina garamiwa
Ukikubali kuwa mchepuko
Pia ujue saa na wakat wowote
Utatokea mlango ulio
Ingilia

Lasvyo tutawakula tu
Mpaka mjitambue

Hasa hiv vibinti vinavopanda
Sasa hiv under 20
ha hahahaacheni roho mbaya
 
Karma bwana anajua kulipiza. Lakini mabinti tukiwaambia watasikia basiii?

Never let another woman shed tears over the pain you have caused her, and her family for stealing her man.

Never let children suffer for severing ties between their parents.

Walk away from such situations. Its just a matter of time before the prayer you made to God to give you your own man is answered. Hang on there girlie.
 
Karma bwana anajua kulipiza. Lakini mabinti tukiwaambia watasikia basiii?

Never let another woman shed tears over the pain you have caused her, and her family for stealing her man.

Never let children suffer for severing ties between their parents.

Walk away from such situations. Its just a matter of time before the prayer you made to God to give you your own man is answered. Hang on there girlie.
karma ingekuwa na namna ya kuikwepa wengi tungekwepa ... hatari sana
 
ha hahahaacheni roho mbaya
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

Wala hata c roho mbaya
Unaona chakula kipo hapo
Plau inanukia utamu
Utaachaje kula kwa
Mfano

Na inakuaga tamu

Kamaaa nyama choma ya bar
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

Wala hata c roho mbaya
Unaona chakula kipo hapo
Plau inanukia utamu
Utaachaje kula kwa
Mfano

Na inakuaga tamu

Kamaaa nyama choma ya bar
ha hahahhahaa lazima ilike
 
Kwa uelewa wangu mchepuko ni kitu temporary, yaani ka kitu katamu ka siku moja utamu ukizidi sana basi kwa siku mbili, baada ya hapo hako kautamu kanakua nyumba ndogo, i stand to be corrected.
 
Kwa uelewa wangu mchepuko ni kitu temporary, yaani ka kitu katamu ka siku moja utamu ukizidi sana basi kwa siku mbili, baada ya hapo hako kautamu kanakua nyumba ndogo, i stand to be corrected.
real?
 
Habari zenu wana MMU mimi mzima wa afya .

Kuna kisa nimeshirikishwa kupitia njia nyingine za mawasiliano ambapo akanieleza kisa kina msibu sasa hivi yeye na mchepuko wake naweza sema ex mchepuko baada ya kuamua kurudi katika njia kuu… mwanaume yupo humu kwa heshima yako mkuu sitakutaja… binti nimeshaongea nae kaanza kuelewa .

Kisa chenyewe ni hiki jamaa alikuwa na mchepuko wake japo ana familia yake na anaipenda pia ila kuna kutoelewana kulitokea ndani ya nyumba akaamua kuchepuka kutuliza mawazo, japo aliongeza gharama zilikuwa kubwa ha hahaha a nacheka ningemtimua mie sitaki kuwa na mwanaume mchepuko huna hela.. sasa akaamua kumwambia binti wakati wa sikukuu naomba tuachane endelea na maisha yako mi narudi kwenye familia yangu wacha weeee binti hakuamini sababu alikuwa kasha jimilikisha akijua she different from that wife of him… sasa binti kamwambia jamaa anataka kujiua na ameshajaribu once kujiua ndiyo nikaletewa nikamchamba etii oooh nimemwacha boyfriend wangu kisa huyu ha hahaha mume wa mtu ni wa mtu tafuta wako …. Kutokana na haya naomba niwafundishe binti ambaye ni mchepuko weka akilini yafuatayo yatakusaidia kama yanavyonisaidia mimi :-

Mume mtu ni wa mtu hawezi kuwa wako hata awe kaburini tafuta wako ..

Usiache boyfriend wako kisa mume wa mtu ha hahaha we ni sawa na bambucha kwa bata tu lakini lazima atarudi kwa mkewe one day sasa we leta dharau kwa vipesa vidogo ujione special ha hahaha we jijue utatemwa mda wowote. HESHIMU BOYFRIEND WAKO NA UMRI HAUSIMAMI NA WAZURI WANAZALIWA KILA SIKU.

Usimpende mume wa mtu kwa moyo wako wote sababu we hakupendi zaidi anakudanganya anakupenda ili akukule tu na akisha choka hicho kidude ujue unatemwa…KUWA EXPENSIVE USIKUBALI KULIKA KILA SEHEMU

Usitembee na mwanaume wa mtu anayemdharau mke wake ukadhani we ni special its just a matter of time ipo siku na wewe atakudharau tu..KARMA IS A BITCH

Usimzalie mume wa mtu kwa kigezo cha kuwa ili awe na wewe ha haha mimba ikifikisha miezi mitano ni kichefu chefu kwake ankutafutia mchepuko mnakuwa watatu Timu inazidi kuongezeka kuwa makini…..BINTI MIAKA HAISIMAMI UKISHAZAA MAJUKUMU HAYO HUWEZI TENA KULA NAYE BATA KILA BAR ATAKUAMBIA LEA MTOTO SASA HAPO ANATAFUTWA KIBINTI KIDOGO ZAIDI YAKO..

Mwanaume ambaye anakutunza wewe familia yake haijali ndugu machozi ya mkewe hayaendi bure kuwa hata mnafki sisitiza atunze familia yake ….

Waaume jitahidi kuwa wazi hata kwa vitendo kuwa familia yako ni muhimu kuliko yeye si anakupigia simu sa nane usiku upo tayari utoroke kitandani kwa wife ukaongee naye huko huo ni ufala …ACHENI KUTUKUZA MBUNYE.

Chepuka usiumize familia yako kama huna pesa za kutosha acha kuchepuka.

KUCHEPUKA SIYO SULUU YA MATATIZO NDANI YA NYUMBA ZAIDI UNAONGEZA SOLVE HALAFU CHEPUKA KWA UTASHI WAKO TU…….

Niwatakie kila la kheri mjirekebishe .
Hayo yote ni kweli tupu miss wangu
 
Habari zenu wana MMU mimi mzima wa afya .

Kuna kisa nimeshirikishwa kupitia njia nyingine za mawasiliano ambapo akanieleza kisa kina msibu sasa hivi yeye na mchepuko wake naweza sema ex mchepuko baada ya kuamua kurudi katika njia kuu… mwanaume yupo humu kwa heshima yako mkuu sitakutaja… binti nimeshaongea nae kaanza kuelewa .

Kisa chenyewe ni hiki jamaa alikuwa na mchepuko wake japo ana familia yake na anaipenda pia ila kuna kutoelewana kulitokea ndani ya nyumba akaamua kuchepuka kutuliza mawazo, japo aliongeza gharama zilikuwa kubwa ha hahaha a nacheka ningemtimua mie sitaki kuwa na mwanaume mchepuko huna hela.. sasa akaamua kumwambia binti wakati wa sikukuu naomba tuachane endelea na maisha yako mi narudi kwenye familia yangu wacha weeee binti hakuamini sababu alikuwa kasha jimilikisha akijua she different from that wife of him… sasa binti kamwambia jamaa anataka kujiua na ameshajaribu once kujiua ndiyo nikaletewa nikamchamba etii oooh nimemwacha boyfriend wangu kisa huyu ha hahaha mume wa mtu ni wa mtu tafuta wako …. Kutokana na haya naomba niwafundishe binti ambaye ni mchepuko weka akilini yafuatayo yatakusaidia kama yanavyonisaidia mimi :-

Mume mtu ni wa mtu hawezi kuwa wako hata awe kaburini tafuta wako ..

Usiache boyfriend wako kisa mume wa mtu ha hahaha we ni sawa na bambucha kwa bata tu lakini lazima atarudi kwa mkewe one day sasa we leta dharau kwa vipesa vidogo ujione special ha hahaha we jijue utatemwa mda wowote. HESHIMU BOYFRIEND WAKO NA UMRI HAUSIMAMI NA WAZURI WANAZALIWA KILA SIKU.

Usimpende mume wa mtu kwa moyo wako wote sababu we hakupendi zaidi anakudanganya anakupenda ili akukule tu na akisha choka hicho kidude ujue unatemwa…KUWA EXPENSIVE USIKUBALI KULIKA KILA SEHEMU

Usitembee na mwanaume wa mtu anayemdharau mke wake ukadhani we ni special its just a matter of time ipo siku na wewe atakudharau tu..KARMA IS A BITCH

Usimzalie mume wa mtu kwa kigezo cha kuwa ili awe na wewe ha haha mimba ikifikisha miezi mitano ni kichefu chefu kwake ankutafutia mchepuko mnakuwa watatu Timu inazidi kuongezeka kuwa makini…..BINTI MIAKA HAISIMAMI UKISHAZAA MAJUKUMU HAYO HUWEZI TENA KULA NAYE BATA KILA BAR ATAKUAMBIA LEA MTOTO SASA HAPO ANATAFUTWA KIBINTI KIDOGO ZAIDI YAKO..

Mwanaume ambaye anakutunza wewe familia yake haijali ndugu machozi ya mkewe hayaendi bure kuwa hata mnafki sisitiza atunze familia yake ….

Waaume jitahidi kuwa wazi hata kwa vitendo kuwa familia yako ni muhimu kuliko yeye si anakupigia simu sa nane usiku upo tayari utoroke kitandani kwa wife ukaongee naye huko huo ni ufala …ACHENI KUTUKUZA MBUNYE.

Chepuka usiumize familia yako kama huna pesa za kutosha acha kuchepuka.

KUCHEPUKA SIYO SULUU YA MATATIZO NDANI YA NYUMBA ZAIDI UNAONGEZA SOLVE HALAFU CHEPUKA KWA UTASHI WAKO TU…….

Niwatakie kila la kheri mjirekebishe .
Nashukuru kwa kuja kinichana huku japokuwa umesema hunitaji jina. Ila ni kweli kabisa nilisoma alama za nyakati na hasa ukizingatia hali ya sasa ya .........nikaamua kurudi njia kuu kwa sababu hata hamu ya papuchi imeshuka kwa kasi ya hatareeeeee............Ila hata wewe jiandae saasawa
 
Nashukuru kwa kuja kinichana huku japokuwa umesema hunitaji jina. Ila ni kweli kabisa nilisoma alama za nyakati na hasa ukizingatia hali ya sasa ya .........nikaamua kurudi njia kuu kwa sababu hata hamu ya papuchi imeshuka kwa kasi ya hatareeeeee............Ila hata wewe jiandae saasawa
Me nijiandae unataka kunitafuta
 
Back
Top Bottom