Illuminata Rodgers
JF-Expert Member
- Nov 25, 2015
- 2,845
- 2,030
Sio tabia nzuri kbs,hapo binti amejidhalilisha yeye na kuwadhalilisha wazazi wake.
kabisaaaa
Sio tabia nzuri kbs,hapo binti amejidhalilisha yeye na kuwadhalilisha wazazi wake.
Kubana matumizi kivipi?
Hii tabia ya kujenga nyumba na vyumba vya nje kuachiwa watoto wa kike ipo sana mkoa wa Ruvuma ila sijajua nia yao ni ipi
Poaa kumlaza mwanaume kwenu na wazaz wanaishi hapo?
Si afadhali huyo mwenye chumba cha nje. Wengine wanazamisha mwanaume humo humo ndani mwao, wazazi wakiwemo. Haya mambo hayajaanza jana wa juzi. Yapo toka zamani. Tena vijijini huko ndo mchezo wao. Hapa mjini guest house zinadaidia.
Kwani Wewe Ni Mgeni Na Tabia Za WANGONI?
Hiyo tabia chafu saana yani mtu unafanya uzinzi na mwanaume ndani ya nyumba yao,tena si mabinti tu wengine ni watu wazima ila sema hawajipangia wala hawajabahatika kuolewa ila unakuta wana katabia ako kaajabu..na mwingine unakuta hata keshazalishwa nyumban lakini anafanya ujinga huo..kama nae mwanaume anaishi kwao kutanen gest au lodge lakin sio kukutana nyumban kwenu mtoto wa kike hiyo ni aibu kubwa na ni kujidhalilisha pia inaonesha jinsi gani kwenu umewadharau maana ukiwaheshimu kwenu huwezi kufanya jambo kama hilo.