Binti Kulala Na Mwanaume Nyumbani Kwenu

Binti Kulala Na Mwanaume Nyumbani Kwenu

Joined
Nov 25, 2015
Posts
93
Reaction score
6
Habari....hiko hivi unakuta binti ana mpenzi wake nae huyo mpenz wake anaishi kwao au kajipangia geto lake..asa binti kapewa chumba cha nje hapo basi inakua kama kapewa uhuru binti anasubiri watu wa familia yake wamelala anampgia simu mpenz wake huyo mpenz wake anakuja analala hapo kwao na binti mpaka asubuhi na mapema huyo mpenzi wake ndo anaondoka,jamani binafsi hii tabia inaniboa sana sijui wengine mnaichukulia vipi?
 
Hiyo tabia chafu saana yani mtu unafanya uzinzi na mwanaume ndani ya nyumba yao,tena si mabinti tu wengine ni watu wazima ila sema hawajipangia wala hawajabahatika kuolewa ila unakuta wana katabia ako kaajabu..na mwingine unakuta hata keshazalishwa nyumban lakini anafanya ujinga huo..kama nae mwanaume anaishi kwao kutanen gest au lodge lakin sio kukutana nyumban kwenu mtoto wa kike hiyo ni aibu kubwa na ni kujidhalilisha pia inaonesha jinsi gani kwenu umewadharau maana ukiwaheshimu kwenu huwezi kufanya jambo kama hilo.
 
akifanya hvyo mwanaume yuko sawa ila akifanya mwanamke amekosea. HAKI SAWA JAMANI.. nyan nyie wenyewe ndo mnajikandamiza. ndo mana marehemu ngwea alisema "mbona nyie wanawake hamjiamini"
 
Hyo siyo tabia nzuri hapo unakuwa umewavua nguo wazaz wako
 
Hamna tatizo, ila afanye tu kwa kujifichaficha

Hivyo anasubiri familia yake wameshaenda kulala ni heshima tosha
 
Tabia mbaya kujishushia thamani tu hata kama ingekuwa sebuleni.

Kwani umeyajuaje? Unahusikaje pia?
 
Sio tabia nzuri kbs,hapo binti amejidhalilisha yeye na kuwadhalilisha wazazi wake.
 
Hiyo tabia chafu saana yani mtu unafanya uzinzi na mwanaume ndani ya nyumba yao,tena si mabinti tu wengine ni watu wazima ila sema hawajipangia wala hawajabahatika kuolewa ila unakuta wana katabia ako kaajabu..na mwingine unakuta hata keshazalishwa nyumban lakini anafanya ujinga huo..kama nae mwanaume anaishi kwao kutanen gest au lodge lakin sio kukutana nyumban kwenu mtoto wa kike hiyo ni aibu kubwa na ni kujidhalilisha pia inaonesha jinsi gani kwenu umewadharau maana ukiwaheshimu kwenu huwezi kufanya jambo kama hilo.

Tunabana MATUMIZI.
 
Hii tabia ya kujenga nyumba na vyumba vya nje kuachiwa watoto wa kike ipo sana mkoa wa Ruvuma ila sijajua nia yao ni ipi
 
Back
Top Bottom