Binti huyu!!!!


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Ilikuwa ni takribani miezi sita nimeamia maeneo ya mbezi beach ambapo nilikuwa nikiishi kipindi cha miaka ya nyumba. Katika eneo ambalo nilikuwa nikiishi kulikuwa na binti moja hataree. Nilifanya kila njia kuakikisha kwamba napata attention yake. Nakupa mikasa ambayo niliifanya kuakikisha nampata huyu binti.

Mkasa wa kwanza, kuna siku nilivaa nadhifu sana nilikuwa na mtoko wangu. Niliamua kukodi bodaboda inipeleke katika mtoko wangu. Wakati napita nikamuona binti amekaa sehemu fulani, kwa bahati mbaya akawa ajaniona. Tulipo fika mbele kidogo nikamdanganya dereva wa bodaboda nimesahau kitu fulani itatubidi turudi nyumbani. Wakati tunarudi bintu aliniona na nilijisikia vizuri sana lakini ilinilazimu nilipie bodaboda mara mbili.

Mkasa wa pili, Siku moja nilipanda basi kuelekea bagamoyo. Wakati nipo mwenge kilibaki kiti kimoja cha abiria, ambacho ni kiti nilickokuwa nimekaa mimi. Bahati nzuri binti huyu huyu alikuwa na safari ya kuelekea bagamoyo. Tulikaa naye siti moja, nilijaribu kumsemesha binti alikuwa yuko busy na heardphone yake akisikiliza mziki. Kwa bahati nzuri alikuwa amenunua maji ya kunywa ya chupa. Katikati ya safari alikunywa maji akawa amebakiza kiasi kidogo. Akaamua kutupa chupa. Kabla ajaitupa ile chupa nilimamwambia tafadhali usiitupe chupa hiyo, naiomba. Nikanywa yale maji yaliyo kuwa yamebaki. Cha kushangaza alifikiri ningefuta kwa juu ya mfuniko wa chupa sababu aliitumia, mimi nikanywa hivyo hivyo. Alinipiga jicho, mimi nikatabasamu tu.

Mkasa wa tatu, Binti huyu huyu, siku moja nikakutana naye Club. Loohh!! Ubongo wangu ukawa busy sana kusumbua akili yangu. Leo itakuwaje sababu kiukweli moyo wangu umetokea kumpenda sana. Nikampa offer ya kinywaji binti akaniambia Sorry nina pesa ya kufanya matumizi. Bahati nzuri mid night tulitoka wote kwa club, tukapata bus ambalo lilikuwa jirani na club. Yeye alikaa siti ya katikati mimi nilikaa siti ya nyuma. Katikati ya safari kulizuka ugomvi mkubwa kati ya binti na konda, binti akidai arudishiwe chenji ambapo kimsingi ni kweli alitoa pesa kubwa kwa mujibu wa shuhuda, konda akibisha ajapewa pesa. Derava naye akaingilia kati na maneno ya kasha. Kutokana na mzozo huo dereva alisimamisha bus. Nilicho fanya, nilienda kumvamia dereva nilimpa makonde ya kufa mtu, konda akaingilia naye nilimpa kichapo. Nikasimamisha bodaboda nikapanda mshikaki na binti, binti tukamshusha kwao mimi nikaelekea home. Kesho yake niliamka mkono unaniuma sana, na takribani wiki nzima mkono uliniuma kwani ulitenguka.

Huyu binti kwa sasa ni Mama kijacho, miezi michache tutafunga ndoa.

Je wewe, which silliest thing you have ever done to get a Guys/Girls attention????
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Nakale kajirani yako umeishianako vipi?
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Heheh,nimeipendaa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Nadhani mwishoni umeshahau kumalizia maneno "It's just a story"...
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,026
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,026 280
ha ha ha m baba kijacho mzeee wa mikasa ,,,, pouwa bwana..........
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Subiri siku akugeuzie makonde ndio utajua kumbe ulimtoa kwenye ugomvi
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Nakale kajirani yako umeishianako vipi?

Kale ameshakamega, na mwezi ujao tutapata news kuwa kamevimbiwa kakiwa na 17! huyo ndio kwamtoro bana
 
Last edited by a moderator:
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,375
Likes
1,635
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,375 1,635 280
Wanawake huvutiwa sana na watu jasiri; kichapo ulichowapa dereva na konda wake ndio kimekupa mke!!!!!!
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
kupata attention yake...nilikuwa nimekaa nae na nikaachia kitu cha yusufuuuuuuuuuuu, ukawa utrani mara kweli
 
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
217
Likes
0
Points
0
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
217 0 0
Ilikuwa ni takribani miezi sita nimeamia maeneo ya mbezi beach ambapo nilikuwa nikiishi kipindi cha miaka ya nyumba. Katika eneo ambalo nilikuwa nikiishi kulikuwa na binti moja hataree. Nilifanya kila njia kuakikisha kwamba napata attention yake. Nakupa mikasa ambayo niliifanya kuakikisha nampata huyu binti.

Mkasa wa kwanza, kuna siku nilivaa nadhifu sana nilikuwa na mtoko wangu. Niliamua kukodi bodaboda inipeleke katika mtoko wangu. Wakati napita nikamuona binti amekaa sehemu fulani, kwa bahati mbaya akawa ajaniona. Tulipo fika mbele kidogo nikamdanganya dereva wa bodaboda nimesahau kitu fulani itatubidi turudi nyumbani. Wakati tunarudi bintu aliniona na nilijisikia vizuri sana lakini ilinilazimu nilipie bodaboda mara mbili.

Mkasa wa pili, Siku moja nilipanda basi kuelekea bagamoyo. Wakati nipo mwenge kilibaki kiti kimoja cha abiria, ambacho ni kiti nilickokuwa nimekaa mimi. Bahati nzuri binti huyu huyu alikuwa na safari ya kuelekea bagamoyo. Tulikaa naye siti moja, nilijaribu kumsemesha binti alikuwa yuko busy na heardphone yake akisikiliza mziki. Kwa bahati nzuri alikuwa amenunua maji ya kunywa ya chupa. Katikati ya safari alikunywa maji akawa amebakiza kiasi kidogo. Akaamua kutupa chupa. Kabla ajaitupa ile chupa nilimamwambia tafadhali usiitupe chupa hiyo, naiomba. Nikanywa yale maji yaliyo kuwa yamebaki. Cha kushangaza alifikiri ningefuta kwa juu ya mfuniko wa chupa sababu aliitumia, mimi nikanywa hivyo hivyo. Alinipiga jicho, mimi nikatabasamu tu.

Mkasa wa tatu, Binti huyu huyu, siku moja nikakutana naye Club. Loohh!! Ubongo wangu ukawa busy sana kusumbua akili yangu. Leo itakuwaje sababu kiukweli moyo wangu umetokea kumpenda sana. Nikampa offer ya kinywaji binti akaniambia Sorry nina pesa ya kufanya matumizi. Bahati nzuri mid night tulitoka wote kwa club, tukapata bus ambalo lilikuwa jirani na club. Yeye alikaa siti ya katikati mimi nilikaa siti ya nyuma. Katikati ya safari kulizuka ugomvi mkubwa kati ya binti na konda, binti akidai arudishiwe chenji ambapo kimsingi ni kweli alitoa pesa kubwa kwa mujibu wa shuhuda, konda akibisha ajapewa pesa. Derava naye akaingilia kati na maneno ya kasha. Kutokana na mzozo huo dereva alisimamisha bus. Nilicho fanya, nilienda kumvamia dereva nilimpa makonde ya kufa mtu, konda akaingilia naye nilimpa kichapo. Nikasimamisha bodaboda nikapanda mshikaki na binti, binti tukamshusha kwao mimi nikaelekea home. Kesho yake niliamka mkono unaniuma sana, na takribani wiki nzima mkono uliniuma kwani ulitenguka.

Huyu binti kwa sasa ni Mama kijacho, miezi michache tutafunga ndoa.

Je wewe, which silliest thing you have ever done to get a Guys/Girls attention????
Mmh vp na Yule dada uliyekula nae yamin wataka kumsaliti tena?????
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Mimi nilimpora begi lake la shule yeye akiwa form two mimi form 4, alipofika nyumbani tu. Leo hii tuna watoto 2
 
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
217
Likes
0
Points
0
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
217 0 0
Kale ameshakamega, na mwezi ujao tutapata news kuwa kamevimbiwa kakiwa na 17! huyo ndio kwamtoro bana
Nnimeipenda hii aisee.....................
 
Last edited by a moderator:
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,753
Likes
680
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,753 680 280
Yaani umeniua mbavu kweli!!!
Ilikuwa ni takribani miezi sita nimeamia maeneo ya mbezi beach ambapo nilikuwa nikiishi kipindi cha miaka ya nyumba. Katika eneo ambalo nilikuwa nikiishi kulikuwa na binti moja hataree. Nilifanya kila njia kuakikisha kwamba napata attention yake. Nakupa mikasa ambayo niliifanya kuakikisha nampata huyu binti.

Mkasa wa kwanza, kuna siku nilivaa nadhifu sana nilikuwa na mtoko wangu. Niliamua kukodi bodaboda inipeleke katika mtoko wangu. Wakati napita nikamuona binti amekaa sehemu fulani, kwa bahati mbaya akawa ajaniona. Tulipo fika mbele kidogo nikamdanganya dereva wa bodaboda nimesahau kitu fulani itatubidi turudi nyumbani. Wakati tunarudi bintu aliniona na nilijisikia vizuri sana lakini ilinilazimu nilipie bodaboda mara mbili.

Mkasa wa pili, Siku moja nilipanda basi kuelekea bagamoyo. Wakati nipo mwenge kilibaki kiti kimoja cha abiria, ambacho ni kiti nilickokuwa nimekaa mimi. Bahati nzuri binti huyu huyu alikuwa na safari ya kuelekea bagamoyo. Tulikaa naye siti moja, nilijaribu kumsemesha binti alikuwa yuko busy na heardphone yake akisikiliza mziki. Kwa bahati nzuri alikuwa amenunua maji ya kunywa ya chupa. Katikati ya safari alikunywa maji akawa amebakiza kiasi kidogo. Akaamua kutupa chupa. Kabla ajaitupa ile chupa nilimamwambia tafadhali usiitupe chupa hiyo, naiomba. Nikanywa yale maji yaliyo kuwa yamebaki. Cha kushangaza alifikiri ningefuta kwa juu ya mfuniko wa chupa sababu aliitumia, mimi nikanywa hivyo hivyo. Alinipiga jicho, mimi nikatabasamu tu.

Mkasa wa tatu, Binti huyu huyu, siku moja nikakutana naye Club. Loohh!! Ubongo wangu ukawa busy sana kusumbua akili yangu. Leo itakuwaje sababu kiukweli moyo wangu umetokea kumpenda sana. Nikampa offer ya kinywaji binti akaniambia Sorry nina pesa ya kufanya matumizi. Bahati nzuri mid night tulitoka wote kwa club, tukapata bus ambalo lilikuwa jirani na club. Yeye alikaa siti ya katikati mimi nilikaa siti ya nyuma. Katikati ya safari kulizuka ugomvi mkubwa kati ya binti na konda, binti akidai arudishiwe chenji ambapo kimsingi ni kweli alitoa pesa kubwa kwa mujibu wa shuhuda, konda akibisha ajapewa pesa. Derava naye akaingilia kati na maneno ya kasha. Kutokana na mzozo huo dereva alisimamisha bus. Nilicho fanya, nilienda kumvamia dereva nilimpa makonde ya kufa mtu, konda akaingilia naye nilimpa kichapo. Nikasimamisha bodaboda nikapanda mshikaki na binti, binti tukamshusha kwao mimi nikaelekea home. Kesho yake niliamka mkono unaniuma sana, na takribani wiki nzima mkono uliniuma kwani ulitenguka.

Huyu binti kwa sasa ni Mama kijacho, miezi michache tutafunga ndoa.

Je wewe, which silliest thing you have ever done to get a Guys/Girls attention????
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185