Binti ameugua ugonjwa ambao umeshindwa kutambulika

Binti ameugua ugonjwa ambao umeshindwa kutambulika

Habari, Kuna mtaalamu kaniomba nitoe ushauri kuhusiana na hili swala, " ampeleke mtoto huyo hospital achunguzwe bakteria wa mafua watakuwa wameingia kwenye cell nyeupe za damu, hilo limekuwa tatizo kubwa la watoto wengi wa umri huo na mara nyingi hospital huwa zinashindwa kulitambua hiyo Hali kwenye sehemu za siri ni hao wadudu wanashambulia,
Kama atakuta ni hao bakteria utamwambia anicheck nimwandikie dawa maana wengi huwa wanapewa dawa ambayo haimalizi tatizo hilo"
Mimi niongezee kwa kusema kwa yote hayo uliyoshauriwa, yatekeleze kwa kwenda hospitali kubwa yenye uhakika wa vipimo vyote na upime hili pia. Pole kwa changamoto
Asante mkuu nitazingatia ushauri wako na nitaleta mrejesho endapo tatizo litashindwa kutatulika kwa haraka
 
Pole Sana wanaosema ni magonjwa ya zinaa ni Kama wamekariri nakuomba táfuta matibabu katika hosptali inayoeleweka. Atapona.
 
Habari wana jamii.

Nahitaji msaada wa ugonjwa ambao umempata binti ambaye ni mtoto wa rafiki yangu mwenye umri wa miaka 18.

Binti huyu ameugua ugonjwa ambao umeshindwa kutambulika ni ugonjwa gani. Alianza kwa kuugua tu kawaida alipoenda kupima afya akagundulika ana U.T.I na malaria. Baada ya tiba hali ilibadilika akapata upele mfano wa vipele vya tetekuwanga hali ikabadilika akawa ni mtu ambaye analia kwa kuugulia maumivu

Mabadiliko yakazidi kuwa makubwa mpaka sehemu za siri ambapo binti kwenye nyeti zake katokwa na mapele makubwa mfano wa yale mapele yanayopatikana ukiwa umenyoa nyeti kwa wembe kibaya zaidi nyama ya ndani ya uke imechomoza kutoka nje na anatokwa na maji mengi mfano ya jasho hayatoki kwa wingi kama period ila yanatoka kwa taratibu yeye mwenyewe anadai kusikia maumivu anayoyapata ni kama anaungua moto kwenye uke tumejaribu kumpeleka kituo cha afya wameshindwa kuutambua ni ugonjwa gani kwa sasa yupo zahanati japo mpaka sasa hatujui ni ugonjwa gani ana unasababishwa na nini na tiba yake ni ipi kwa yoyote mwenye kuufaham ugonjwa huu atupe mrejesho na muongozo wa matibabu ya binti huyu .

Asanteni.
Wasiliana nami moja kwa moja kuona namna gani ya kuweza kumsaidia
 
Betason ameongea ki undani zaidi na kitaalam sana.
Afanye kipimo kinaitwa VDRL-Venereal Disease Research Laboratory-Hii kinachopimwa ni damu majibu ndani ya dk45 hii inapimwa kaswende.
Apime Mkojo hapa ni kuangalia Ugonjwa wa zinaa mfano Gonorhoea,Trichomonas Vaginalis na magonjwa mengine andamizi ya STD
Wachukue umaji maji wa uke wafanya culture
Ningesema wapime typhoid vidudu vinaitwa Triponema Palidum lakini kwa dalili hizi hapana.
Baada ya vyote hivyo ndio tutapata majibu.
Daktari wa magonjwa ya ngozi dematologist naye ahusishwe.
Akipona vyote hivyo na bado ana mawenge mengine itakuwa ni Hysteria asuburi kwanza akue aolewe.

Maombi sikatai ila tiba maombi yanakwenda pamoja
Neno zahanati futeni mawazoni mwenu fanyeni jitihada hiyo zahanati iwapeleke hospitali kubwa ya mkoa kwa rufaa.
Wengine sisi by experience tumepitia mambo yanafanana na haya miaka ya 1982 tukapeta tu kwa kufanyiwa culture na vidonge vya sulphurdimidine tu na antibiotic zingine kama penibritin

Watu wangu wanaangamia kwa kukoa maarifa---------nukuu ya biblia
Aanze na kupimwa Ukimwi kabla ya vipimo vyote hivyo.
 
Back
Top Bottom