Nzokanhyilu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2007 Posts 1,078 Reaction score 104 Oct 24, 2009 #41 VeraCity said: usintake ncheke mie! Click to expand... lol. huko hakuna mgao wa umeme, hivi hujui? hamna cha Dowans wala babaake IPTL.
VeraCity said: usintake ncheke mie! Click to expand... lol. huko hakuna mgao wa umeme, hivi hujui? hamna cha Dowans wala babaake IPTL.
WomanOfSubstance Platinum Member Joined May 30, 2008 Posts 5,457 Reaction score 975 Oct 24, 2009 #42 Nzokanhyilu said: lol. huko hakuna mgao wa umeme, hivi hujui? hamna cha Dowans wala babaake IPTL. Click to expand... hahahahahah! sitaacha kucheka.....
Nzokanhyilu said: lol. huko hakuna mgao wa umeme, hivi hujui? hamna cha Dowans wala babaake IPTL. Click to expand... hahahahahah! sitaacha kucheka.....
Mvina JF-Expert Member Joined Aug 2, 2009 Posts 997 Reaction score 34 Oct 24, 2009 #43 mchajikobe said: Wachawi bwana,sasa kama wanauwezo wa kulimisha watu kimtindo huo kwanini wasiombe milki ya mashamba makubwa wawalimishe hao mafisadi ili hii nchi njaa ibaki historia tuu? Click to expand... Watu kama mzee wa vichenji na wenzake wawe wazalishaji mashambani duu!
mchajikobe said: Wachawi bwana,sasa kama wanauwezo wa kulimisha watu kimtindo huo kwanini wasiombe milki ya mashamba makubwa wawalimishe hao mafisadi ili hii nchi njaa ibaki historia tuu? Click to expand... Watu kama mzee wa vichenji na wenzake wawe wazalishaji mashambani duu!