Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) inapolalia vituo vya afya

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Vituo vingi vya afya vilivyoingia mkataba na mfuko wa Bima ya Afya ya Taifa vimekuwa vinalaliwa malipo baada ya kutoa huduma kwa wanachama.Mathalani dawa ya shilingi 20000 NHIF hulipa shilingi 10000.

Hali hii imesababisha baadhi ya vituo vya afya kutoingia mikataba na NHIF matokeo yake wanachama kupata usumbufu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom