Bilioni moja ni chicken feed kwa MO lakini...

Mwenye namba za yule mama mganga/mchawi aliyembebesha yule mwizi wa kiroba cha mahindi hadi mwizi akaripoti kituo cha polisi Mlandizi kiroba kikiwa kimemganda naziomba nina shida nazo
 
Hivi timamu yeyote atapiga zile number eti kutoa taarifa ili apate hiyo bilioni moja?
 
Hivi timamu yeyote atapiga zile number eti kutoa taarifa ili apate hiyo bilioni moja?
People will try... The metals are very tight.... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo hela itabidi TBL nihamishie nyumbani kwa muda nkipata!

Ova
 
Uko sahihi mkuu!
Ukipata hiyo 1B wape familia yako hata 600Million ili iwe kama akiba ya dau la kukusaka pale utakapo potea.
Tuwe na tafakuri kidogo... Watekaji wanaweza pia kutengeneza mchongo kwenye hili.... Tusiwachukulie poa kivile
 
Pamoja na yote naamini mwisho wa jambo hili utafika salama, naamini hadi sasa KILINGENI kunaonyesha jamaa yupo salama.,au sio Mkuu!!
 
Pamoja na yote naamini mwisho wa jambo hili utafika salama, naamini hadi sasa KILINGENI kunaonyesha jamaa yupo salama.,au sio Mkuu!!
Ndio bado kuna vibration(mitetemo) ukanda fulani kuonesha uhai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…