Bilionea Bill Gates na uongo wa Taifa


Yaani wewe jamaa ungekua na IQ kubwa ungesumbua sana
 
polisi wakikukamata tena naomba wasikupe dhamana . alosema bg kaja kuwekeza tz nani.anatoa tu msaada haitaji kitu chochote
 
polisi wakikukamata tena naomba wasikupe dhamana . alosema bg kaja kuwekeza tz nani.anatoa tu msaada haitaji kitu chochote
Mmmh ndo maana hata mkiolewa Mnaachika ..... Unamuombeaje mwenzio mabaya ??? .... Tenda wema nenda zako ...hayo ni mawazo yake lakin mawazo yako umeyatolea sijui wapi hayahusiani kabisa na mada .... Freedom of speech jf

Don't put all egg on one Basket
 
Wachach watakuelew bro

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 
Kwa sasa huna lolote zaidi ya Ukuwadi wa kuwatetea Wachaga ili angalau mkono uende kinywani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…