Wazolee
JF-Expert Member
- Sep 1, 2018
- 4,135
- 4,835
Process zinafanana zote ni electronic card NIDA wanatakiwa kutumbuliwaCRDB sio kitambulisho bro... Ni kadi ya banki. Ao nimekosea[emoji3]
Process zinafanana zote ni electronic card NIDA wanatakiwa kutumbuliwaCRDB sio kitambulisho bro... Ni kadi ya banki. Ao nimekosea[emoji3]
kodi zinakusanywa.wameingizwa mpaka kwenye nssf hao kama hujui.Kitambulisho cha uraia anapewa hadi mkimbizi? Anapewa hadi raia wa kigeni? Ama kweli naona mtu anataka awaingize ndugu zake toka uhutuni? Huwezi pewa national ID Kenya, Rwanda, Zimbabwe au popote pale kama wewe sio raia wa nchi husika
Hapana, process ya ID nindefu saana kuzidi ya ATM card. Taarifa zako zote kuanzia baba yake na Babu na bibi, zinawekwa humo. Cheti chakuzaliwa chakwako, wewe na chamama na Baba. Ulipo somo shule ya msingi na mengine meeengi sana.Process zinafanana zote ni electronic card NIDA wanatakiwa kutumbuliwa