Bila CCM sisi Tungekuwa Wapi?


G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Likes
0
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0 0
Mi nimefurahishwa sana na nyimbo ya John Komba aliyoitoa hivi karibuni na kutamba kwenye Mkutano Mkuu Kizota kuwa Bila ya CCM Nchi Ingekuwa Wapi? Ni hakika kuwa motto anapokuwa hajala mchana ukimtuma dukani mbio anakwenda ila akishiba ndo anaanza kiburi na kukataa kutumwa na hata kuanza kukandia ugali maharage aliokula mchana na hata nyama akisema kila siku nyama kila siku nyama. Hii ndio hali halisi ambayo wananchi wengi wa Tanzania hasa wapinzani wa siasa wa CCM wamekutwa nayo. Wengi walisomeshwa na mamilioni ya serikali zilizopita za CCM na wengi bado wanaitegemea serikali ya CCM iliyopo kusomesha watoto wao kwa mikopo ilhali wao wenyewe (wazazi) wakiwa kwenye maofisi ya serikali ya CCM wakiiba hela za serikali na kuishia kulaumu. Wote tunatembelea kwenye barabara za lami na safari ya Mwanza sasa ni masaa 12 kutoka Dar na mengineyo mengi ambayo kila mmoja anayafahamu. Mimi nadhani hata humu JF kila mmoja ajiulize mazuri aliyotendewa na anayoendelea kutendewa na CCM na serikali zake sio kuangalia negatives tu ambazo kila kiumbe anazo. Unaweza msema baba ako neno lolote unalotaka lakini huwezi tukana hata maungo yake! Tujiulize kwanini tuichukie CCM? Kwa kipi na yote haya mazuri ya CCM na serikali zake? Big Up John Komba!
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,149
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,149 2,592 280
Pole sana, nilidhani umeacha kuvuta, kumbe bado!...
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,600
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,600 280
NIngeweza kukubaliana na wewe ndugu yangu golii kama hao viongozi wasafi sana wa CCM yako wangekuwa wanamuogopa Mungu na kulinda raslimali za taifa letu.Lakini kwa sababu ya ulafi wao kwangu mimi hakuna walichokifanya.Hao waliojilimbikizia mali ndio waliopata nafasi za kusomeshwa bure lakini anagalia wanachokifanya.Ingekuwa amri yangu ningewanyonga wote.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,600
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,600 280
Bila CCM tungekuwa mbali sana.
Wezi na wahujumu uchumi wote wanalindwa na CCM
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,140
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,140 280
Bila CCM maisha yangekua mazuri sana!! Ingekua Full Nai Nai yani Full Hoi......
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
bila ccm tungekuwa level moja na south korea,china !
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
Huyu Golii anajua hela zinazofanya hayo maendeleo kidogo zinatoka mifukukoni mwa hao ccm mafisadi
Mkuu hizo ni kodi zetu zinazopanda kila uchwao,ccm ni wezi wezi ,na tutawatoa 2015
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Likes
0
Points
33
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 0 33
Bila sisiemu, kiwango cha umaskini kingekuwa kimeshapungua kwa kiasi kikubwa sana.
Bila sisiemu, hali ya maisha kwa wananchi walio wengi ingekuwa nzuri. M
Bila sisiemu, miundombinu ya barabara, reli, bandari, viwanja vya ndege n.k. ingekuwa mizuri.
Bila sisiemu, viwanda vyetu vingekuwa vimeimarika na kuongeza uzalishaji zaidi kwa ajili ya soko la ndani na nje.
Bila sisiemu, huduma za jamii kama vile afya, maji, umeme n.k. zingekuwa zinapatikana vizuri kwa gharama nafuu, na kwa uhakika zaidi.
Bila sisiemu, vongozi wa sisiemu na serikali wasingekuwa wanaenda kutibiwa nje ya nchi.
Bila sisiemu, chaguzi zetu zingekuwa za huru na haki na msamiati wa kuchakachua usingekuwepo
Bila sisiemu, rasilimali za nchi zingekuwa zinanufaisha wananchi na sio wageni.
Bila sisiemu, twiga wetu wasingekuwa wanapanda ndege.
Bila sisiemu, mchanga wetu wenye dhahabu na vito vingine vya thamani usingekuwa unasafirishwa kwenda nje.
Bila sisiemu, EPA, Meremeta, Tangold na yanayofanana na hayo yasingekuwepo.
Oohhh orodha ni ndefu.....unaweza kuendeleza hapa. Kubumbuka kuanza na kibwagizo hiki 'bila sisiemu'.......
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,680
Likes
1,148
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,680 1,148 280
Mi nimefurahishwa sana na nyimbo ya John Komba aliyoitoa hivi karibuni na kutamba kwenye Mkutano Mkuu Kizota kuwa Bila ya CCM Nchi Ingekuwa Wapi? Ni hakika kuwa motto anapokuwa hajala mchana ukimtuma dukani mbio anakwenda ila akishiba ndo anaanza kiburi na kukataa kutumwa na hata kuanza kukandia ugali maharage aliokula mchana na hata nyama akisema kila siku nyama kila siku nyama. Hii ndio hali halisi ambayo wananchi wengi wa Tanzania hasa wapinzani wa siasa wa CCM wamekutwa nayo. Wengi walisomeshwa na mamilioni ya serikali zilizopita za CCM na wengi bado wanaitegemea serikali ya CCM iliyopo kusomesha watoto wao kwa mikopo ilhali wao wenyewe (wazazi) wakiwa kwenye maofisi ya serikali ya CCM wakiiba hela za serikali na kuishia kulaumu. Wote tunatembelea kwenye barabara za lami na safari ya Mwanza sasa ni masaa 12 kutoka Dar na mengineyo mengi ambayo kila mmoja anayafahamu. Mimi nadhani hata humu JF kila mmoja ajiulize mazuri aliyotendewa na anayoendelea kutendewa na CCM na serikali zake sio kuangalia negatives tu ambazo kila kiumbe anazo. Unaweza msema baba ako neno lolote unalotaka lakini huwezi tukana hata maungo yake! Tujiulize kwanini tuichukie CCM? Kwa kipi na yote haya mazuri ya CCM na serikali zake? Big Up John Komba!
Cha muhimu unachotakiwa kujiuliza hapa ulipo ni lini ulitakiwa uwe hapa? Mimi jibu langu BILA CCM TUNGEKUWA WAPI? napenda kukujibu tungekuwa tumeendele kuliko AFRIKA KUSINI iwapo CCM isingekuwepo madarakani kwani tumeshuhudi wizi usiovumilika juu ya rasilimali zetu.
 
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
1,094
Likes
6
Points
135
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
1,094 6 135
Bila ya CCM uamusho na mihadhara ya dini isingekuweepo; Bila ya CCM wizi wa raslimali zetu usingekuwepo. Bila ya CCM tungeendelea zaidi. Bila ya CCM udini usingekuwepo. Bila ya CCM viongozi wala rushwa wasingekuwepo. Bila ya CCM elimu ingekuwa bure. Bila ya CCM umeme, maji na huduma za afya zingekuwepo
Mi nimefurahishwa sana na nyimbo ya John Komba aliyoitoa hivi karibuni na kutamba kwenye Mkutano Mkuu Kizota kuwa Bila ya CCM Nchi Ingekuwa Wapi? Ni hakika kuwa motto anapokuwa hajala mchana ukimtuma dukani mbio anakwenda ila akishiba ndo anaanza kiburi na kukataa kutumwa na hata kuanza kukandia ugali maharage aliokula mchana na hata nyama akisema kila siku nyama kila siku nyama. Hii ndio hali halisi ambayo wananchi wengi wa Tanzania hasa wapinzani wa siasa wa CCM wamekutwa nayo. Wengi walisomeshwa na mamilioni ya serikali zilizopita za CCM na wengi bado wanaitegemea serikali ya CCM iliyopo kusomesha watoto wao kwa mikopo ilhali wao wenyewe (wazazi) wakiwa kwenye maofisi ya serikali ya CCM wakiiba hela za serikali na kuishia kulaumu. Wote tunatembelea kwenye barabara za lami na safari ya Mwanza sasa ni masaa 12 kutoka Dar na mengineyo mengi ambayo kila mmoja anayafahamu. Mimi nadhani hata humu JF kila mmoja ajiulize mazuri aliyotendewa na anayoendelea kutendewa na CCM na serikali zake sio kuangalia negatives tu ambazo kila kiumbe anazo. Unaweza msema baba ako neno lolote unalotaka lakini huwezi tukana hata maungo yake! Tujiulize kwanini tuichukie CCM? Kwa kipi na yote haya mazuri ya CCM na serikali zake? Big Up John Komba!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hii nayo habari ya kikubwa?
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,326
Likes
36
Points
135
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,326 36 135
Tungekuwa na kina Sugu,Lema Kama viongozi wa nchi nafikiri jibu utamalizia mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843