yooo vodka mbaya laveda kalewa kakata mauno kama mal aya na nyege zikampanda kaishia kujitia vidole front of everyone mpaka kascore......the way idrisa alivyochukia kwa jinsi alivyomuaibisha nilitegemea kofi good job house met for calming down idris
mpigie tuu kura ndugu, leo wikiend so siyo mbaya akijichetua kwa leo si unajua kwa wiki wanaachiwa hyo chance mara moja mjengon
Ooh Laveda kapiga puli waziwazi!! Duuuh
Lakini kipi bora, kupiga puli au kufanya kwa njia nyingine.
mpigie tuu kura ndugu, leo wikiend so siyo mbaya akijichetua kwa leo si unajua kwa wiki wanaachiwa hyo chance mara moja mjengon
Laveda yupo sexually frastuated alipoanza kuanguka tu kwenye party mambo yalishaanza kubadilika mpaka kaishia kupiga punyeto hadharani na asipoondoka jumapili hii atambaka mtu lol ila na ile kiss ya premithius ilimpandisha nyege ndio maana kaishia kufanya hvyo
Idris kavunja mlango wa biggy anaweza akapewa strickes leo ila akiendela na hasira zake zisizo na msingi ataondoka lile jumba bila ushindi .He has to deal with his issues na kujaribu kucontrol hasira zake kabla siku hajampiga mtu mkweli.
dah kuna watu wanajilipua huko!?? si angemuomba ata idris amsaidie kuzitoa hzo ny@ge mpaka afanye mwenyewe
Idris tena au premithius ambae alimpa mabusu laveda anatapatapa saiz mwelekeo unapotea
Vyote tu vibaya bwana na ni aibu sasa ni hamu gani mbona wengine wanajitahidi wadada hawafanyi ujinga hadi kukojoa kitandani laveda ameshaona anatoka ndo alikua anafanya vtuko hadi wenzie wamemcheka kanibore kesho atoke tu sema wanaume wa sasa si wagegedaji mana anajipelekeshaga wana mchunia Idris naye ana mi hasira ya kijinga aachane na yule demu
Idris na hasira zake zitamfanya awe target kwenye huu mchezo ......kavunja mlango wa biggy anaweza pewa strike yake ya kwanza leo.
Kwa dada yetu laveda ameshajiaibisha kwa kweli watu washamtazama na punyeto lake na siku zake za kukaa pale mjengoni zinahesabika
labda alimuonea aibu huyo premithius... so lwa idris ingekua rahis, unachombeza n kibongo lol!!! mwanamke akipiga pnyeto ata sijui namfikiriaje vile
hivi miezi 3 ni mingi mpaka ushindwe kuvumilia? yani ni kama mshipa wa fahamu unakufaga ganzi wakiingia mle!