Bifu la OWINO na LOGA simba tatizo nini???

Bifu la OWINO na LOGA simba tatizo nini???

bujashi25

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Posts
623
Reaction score
112
Huyu kocha naona kaingia na mikwara sana kaanza mabifu na wachezaji wake..kaanza na Owino sasa naona na mwombeki naye yumo kwenye mkumbo..mi naona wakati mwingine makocha huchangia matokeo mabaya kwenye timu hata kama anawachezaji wazuri..
 
Naomba Kusema Ukweli huu na Bahati Nzuri Jose ni Mtu Wangu wa Karibu Sana na Juzi Nilikuwa Nimekaa Nae VIP B Wakati wa Mechi Yetu na Rhino na Jana Pia Jumatatu Nilifanya Nae Mazungumzo na Kiujumla Wadau Owino Alifunguka Sana Kwangu Kuhusiana na Mzozo Wake na Loga na Nikimnukuu Alisema Kwamba Tatizo ni Tabia Ya Kocha Kumtukana Matusi tena Yale Ya Nguoni na Pia Owino Anapinga Kitendo cha Loga Kuwatoa Hovyo Wachezaji na Amekilaani Sana ila Nilichompendea Owino Kiukweli ni Kukiri Kuwa Loga ni Kocha Mzuri Sana Ila Ana Tatizo la Jazba au Hasira. Alichioniambia ni Kuwa Viongozi Wanalishughulikia hilo Suala ila Inaonekana Kocha Hajaridhishwa na Kitendo cha Owino Kugomea ama Kususa Mazoezi na Pia Alichelewa Kurudi Kwao Kujiunga na Wenzake ktk Kambi. Nitaendelea Kuwajuza Kadri Nitakavyokuwa Nawasiliana na Joseph Owino Gera Kuhusiana na Sakata Lake na Loga ila Kwa Simba Kukosekana Kwake ni Pengo Kubwa Mno na Kwa Mlioingia Uwanjani Juzi Mliona Na Ilikuwa ni Tia maji Tia maji na Donald Mosoti Alituokoa Sana Vinginevyo Vitini Kulikuwa Hakukaliki.
 
Nimwkuwa nikimfuatilia sana Owino mazoezini na hata kwenye mechi, kurudi kwake simba si kama alivyoondoka, hata jinsi anavyojituma si kwa kiwango cha lami, ukianzia mazoezini, ni aina ya wachezaji ambao wanadhani wamefikia kiwango cha juu sana kiasi kwamba hakuna kocha anaweza kuwapa jpya, awali alikua kama anamuelekeza kocha kila hatua panapotokea makosa, lakn nadhani kocha aligundua hili akawa anamuweka kando (puuza) lakn kubwa la msingi ni jinsi ambavyo Owino amekuwa akikataa kuvaa bukta (kaptula) kwa madai ya kuogopa kuumia na hili kocha ameliona kama tatizo pia (res-gestae), binafsi pia sikubaliani na huyu kocha na sijaridhika sana na kiwango chake (mbali ya midadi na kupiga kelele nyingi mazoezini-), Gor waliwatahadharisha simba na tabia zake lakn wakasema wamvumilie bila kusema wao walishindwana nini, (Inadhani tumerudi kulekule kwa Kibadeni-mchezaji aende SIMBA B)
 
Huu ni mgongano wa kocha mwenye msimamo dhidi ya mchezaji mwenye msimamo. Ufumbuzi wake unahitaji uongozi wenye msimamo ambao sina hakika kama unapatikana kwenye Simba iliyopo. Matokeo yake yanaweza kuwa na hatari kwa Simba. Akishinda Owino, wachezaji wenzake watapata funzo la kumdindia kocha wao anayeonekana kama mwenye mbinu za ki Al Qaeda hivi. Akishinda kocha, ataelekeza tabia hiyo kwa wengine, kwa kuanza na Mwombeki.
 
Jamani!jamani nyie acheni uongo,mbona nasikia tatizo ni "MADAGAA" bhana?
Cc Masuke
 
Last edited by a moderator:
Naona GENTAMYCINE na AMAVUBI maelezo yenu yanakinzana mwingine anaonekana kumtetea owino..mwingine anaonekana kutokubaliana na sababu za owino..ni vyema yakapatikana na maelezo ya LOGA mwenyewe kujua mwenye makosa ni nani
 
Naomba Kusema Ukweli huu na Bahati Nzuri Jose ni Mtu Wangu wa Karibu Sana na Juzi Nilikuwa Nimekaa Nae VIP B Wakati wa Mechi Yetu na Rhino na Jana Pia Jumatatu Nilifanya Nae Mazungumzo na Kiujumla Wadau Owino Alifunguka Sana Kwangu Kuhusiana na Mzozo Wake na Loga na Nikimnukuu Alisema Kwamba Tatizo ni Tabia Ya Kocha Kumtukana Matusi tena Yale Ya Nguoni na Pia Owino Anapinga Kitendo cha Loga Kuwatoa Hovyo Wachezaji na Amekilaani Sana ila Nilichompendea Owino Kiukweli ni Kukiri Kuwa Loga ni Kocha Mzuri Sana Ila Ana Tatizo la Jazba au Hasira. Alichioniambia ni Kuwa Viongozi Wanalishughulikia hilo Suala ila Inaonekana Kocha Hajaridhishwa na Kitendo cha Owino Kugomea ama Kususa Mazoezi na Pia Alichelewa Kurudi Kwao Kujiunga na Wenzake ktk Kambi. Nitaendelea Kuwajuza Kadri Nitakavyokuwa Nawasiliana na Joseph Owino Gera Kuhusiana na Sakata Lake na Loga ila Kwa Simba Kukosekana Kwake ni Pengo Kubwa Mno na Kwa Mlioingia Uwanjani Juzi Mliona Na Ilikuwa ni Tia maji Tia maji na Donald Mosoti Alituokoa Sana Vinginevyo Vitini Kulikuwa Hakukaliki.

Mimi ni mdau kubwa wa Simba SC lakini nachokiona kwenye club yangu ni kitatu-cost sana, Nikianza na kocha hawatendei haki wachezaji hata kidogo siku ana mtukana Owino nilikuwa uwanjani baada ya mazoezi niliongea na wachezaji watatu wote walikiri Loga alimtukana Owino na sio mara ya kwanza kuwatukana wachezaji, sasa yeye kama anaona hawezi kuwafundisha bila matusi atuachie timu yetu kiroho safi, Owino ni mtu mzima huwezi kumuita "COME HERE YOU ----ER" na Owino alichomjibu kocha ni "IM NOT A ----ER COACH" basi akamwambia lete bib toka nje naye akafanya hivyo.. Sasa sijui huyu kocha kwa nini aja jazba kiasi hicho, Suala la Mwombeki inawezekana vipi ukampa straika dakika 10-20 za kucheza halafu unamtoa unamwambia hujafunga??? naomba uongozi wa Simba uangalie swala la huyu kocha kabla haijawa too late, simuelewi kwanini anamtoa Tambwe anamuingiza Mwombeki? hawa watu wakicheza pamoja Tambwe huwa anatupa raha jukwaani kila mechi, kafanya tusimsikie tena Tambwe, hajafunga kuanzia Mapinduzi Cup, im 100% sure he's a good coach lakini aache jazba na matusi watu watu wazima huwezi kuwatukana kama watotot wadogo, nampongeza Owino kwa kusimama kama mwanamme sio unatukanwa unasema "yes sir"
 
Huu ni mgongano wa kocha mwenye msimamo dhidi ya mchezaji mwenye msimamo. Ufumbuzi wake unahitaji uongozi wenye msimamo ambao sina hakika kama unapatikana kwenye Simba iliyopo. Matokeo yake yanaweza kuwa na hatari kwa Simba. Akishinda Owino, wachezaji wenzake watapata funzo la kumdindia kocha wao anayeonekana kama mwenye mbinu za ki Al Qaeda hivi. Akishinda kocha, ataelekeza tabia hiyo kwa wengine, kwa kuanza na Mwombeki.

Simba ikiwa na msimamo itaelewa Owino is one of the best player "beki" namba moja Simba, kukosekana kwa Owino kunai cost team ile mbaya.. Mpaka wachezaji wanamuogopa kocha sasa hivi.
 
Simba ikiwa na msimamo itaelewa Owino is one of the best player "beki" namba moja Simba, kukosekana kwa Owino kunai cost team ile mbaya.. Mpaka wachezaji wanamuogopa kocha sasa hivi.
Kwa mujibu wa baadhi ya magazeti, Simba iko tayari kuachana na Owino kulko kuachana na kocha. Lakini waangaliesana, wanidanganyike na ushindi wa Mtani Jembe. Siku Simba ikifungwa kwenye mechi ya ligi, kocha wa aina hii ataanza kutukana wachezaji, viongozi mpaka washabiki!
 
Jamani!jamani nyie acheni uongo,mbona nasikia tatizo ni "MADAGAA" bhana?
Cc Masuke

Hii bifu viongozi wasipokuwa makini litaigharimu timu, ni kitu cha ajabu sana kwa mchezaji kususia mazoezi eti kwa sababu tu ametukanana na kocha, yeye hajaajiriwa na kocha, mchezaji na kocha wote ni waajiriwa ingawa kazi zao ni tofauti na mmoja ni bosi wa mwenzake. Owino kama alitukanwa alitakiwa atoe taarifa kwa uongozi na sio kususia mazoezi. Hivi ikitokea mtu aliyeajiriwa kwenye ofisi fulani akakorofishana na immediate bosi ataacha kwenda kazini kwa sababu haelewani na bosi wake?

Wachezaji wetu wanatakiwa wajitambue. Beckham pamoja na umaarufu na utajiri alio nao alipigwa kiatu na bosi wake Ferguson lakini kesho yake aliamkia mazoezini, kwa nini Owino asiende mazoezini?

Balotelli na Mancini ugomvi wao ulikuwa hauishi lakini Balotelli akipangwa kucheza lazima acheze na hii inaonyesha kwamba alikuwa akihudhuria mazoezini.

Suala la kocha kugombana na mchezaji ni jambo la kawaida kutokana na mazingira ya kazi kwa sababu kocha anatoa maelekezo na yeye anaamini maelekezo yake ni sahihi sasa mchezaji akishindwa kuyafuata kwa makusudi au kwa bahati mbaya sio kitu kizuri na hasa kama ni kwa makusudi basi itakuwa ni utovu wa nidhamu na lazima kocha atachukia.

Kwa kifupi tuseme tu kwamba hakuna mchezaji mkubwa zaidi ya timu, kwa sababu timu haiundwi na mtu mmoja hata kama angekuwa anacheza kama yule jamaa wa kwenye Shaolin soccer.
 
Je wakienda depo hao wachezaji watavumilia kweli hata angalau wiki moja?maana huko nasikia kila aina ya tusi utaitwa

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wachezaji wetu nidhamu ni mbovu lakini huyo kocha anaonekana anapanic sana,huwa anakosea kupanga timu then baada ya dakika
20-30 anafanya sub na mashabiki wanampa kichwa
 
Kocha aache hasira za kijinga na wachezaji waache kususa maana itakula kwao pia.
 
Back
Top Bottom