Bidhaa za kurudisha na kuboresha Heshima ya ndoa

Bidhaa za kurudisha na kuboresha Heshima ya ndoa

Mr II

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Posts
158
Reaction score
17
Hi. Members I'm working with a company that supplies organic products. Katika bidhaa hizo Kuna bidhaa za kuboresha heshima ya ndoa.Najua hili tatizo ni kubwa kwa sasa hasa kwa wanaume. Hii imethibitishwa na madaktari kuwa asilimia 60% ya wanaume wa Tanzania wana tatizo hili. Hizi bidhaa ni nzuri hazina (madharaside effects). For more information contact me through. email apronius2000@yahoo.co.uk or +255 756 514 644/714 514 644
 
Tiba imepatikana hawaji, kesho mithread kedekede
mara, dushe haisimami, dushe imeisha makali, nkipiga kimoja nasinzia
matatizo chungu mzima, wanaumeeeeee.....
 
Hi. Members I'm working with a company that supplies organic products. Katika bidhaa hizo Kuna bidhaa za kuboresha heshima ya ndoa.Najua hili tatizo ni kubwa kwa sasa hasa kwa wanaume. Hii imethibitishwa na madaktari kuwa asilimia 60% ya wanaume wa Tanzania wana tatizo hili. Hizi bidhaa ni nzuri hazina (madharaside effects). For more information contact me through. email apronius2000@yahoo.co.uk or +255 756 514 644/714 514 644

hili si tangazo mbali kumtia mteja mashaka ya hali na mali kwa wale waelewa
unatangaza biashara yako ya nini uanze kuficha eleza vizuri zaidi ili watu wafahamu zaidi kuliko kuwasiliana na wewe na hata aina ya dawa hujatoa jina hujailezea vizuri huu ni ubabaishaji mwingi sana kwa nini usieleze tu ili mtu akikupigia simu aombe kupewa tu dawa kuliko aanze kuuliza tena
 
hili si
tangazo mbali kumtia mteja mashaka ya hali na mali kwa wale waelewa
unatangaza biashara yako ya nini uanze kuficha eleza vizuri zaidi ili
watu wafahamu zaidi kuliko kuwasiliana na wewe na hata aina ya dawa
hujatoa jina hujailezea vizuri huu ni ubabaishaji mwingi sana kwa nini
usieleze tu ili mtu akikupigia simu aombe kupewa tu dawa kuliko aanze
kuuliza tena

kweli kabisa hana lolote huyu jamaa zaidi tu ya ubabaishaji na nahsi anatafuta mademu ndomaana anataka tu apigiwe cm
 
Sorry members. labda sikuweka tangazo hili kitaalamu sana. maana marketing ni profession ya watu. Hii ni bidhaa hurudisha nguvu za kiume na kuongeza hamu ya kufanya mapenzi kwa wanaume na wanawake pia. Ni organic kwa maana imetokana na bidhaa za asili inaitwa Marti marca.Kwa wale wanaotumia bidhaa za foreverling products watakubaliana namii kuwa ni bidhaa maarufu sana kwa tatizo hili kwani kurudisha nguvu za kiume na hamu ya kufanya mapenzi hata kwa wanawake pia. Mimi mwenyewe nimeitumia pia najua ninachosema.
 
Mr II, nimejaribu kukupigia, namba ulizoweka kwenye thread yako, ya voda haipatikani na ile ya tigo inapokelewa na mtu anaesema hahusiki na thread hiyo wala hana habari ya hiyo bidhaa ya Foreverliving! Kwa mnaweka thread zenye kupotosha umma? Mods, je hakuna la kufanya juu ya thread hii na mwanzirishi wake!?
 
Back
Top Bottom