BIBLIA noma!!!!


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Enzi nikiwa naishi Manzese ndipo nilipojifunza kuwa Biblia ni kiboko. Sikuzote tulikuwa tunadhibiti panya bila matatizo, na walipokuwa wakitokea nyumba za jirani bado tulikuwa na sumu ya panya na mitego ya panya na hakukuwa na tatizo kuwadhibiti.

Siku moja usiku mchuzi ulidondokea kwenye biblia na tukawa tumeiacha chini bila kuiokota lakini ikiwa kwenye hali mbaya kwa kulowa na mchuzi. Tulipoamka asubuhi yake tukakuta biblia imeliwa karibu robo tatu. Tangu hapo hatukuweza kukamata panya tena na ilibidi tuuze nyumba kuwakimbia panya.

Mambo yenyewe yalikuwa hivi:

Kuna siku panya waliingia kupitia chini ya geti na nilipotoka na rungu kuwafukuza nikasikia wakisema 'kila mtakapopakanyaga nimewapa'. Nilikasirika nikarusha rungu nikamkosa yule panya akakaa pembeni akakunja nne akasema 'no weapon formed against me shall prosper'.

Baada ya siku mbili nikaweka mtego mkubwa na badala yake nikakuta kuku wetu wa mayai kanasa halafu wakati najaribu kutoa mzoga wake nikasikia panya anaimba 'shimo wamenichimbia mie watatumbukia wenyewe humo'...halafu panya wengine wanajibu.

Mwishowe nikaamua kufuga paka, siku iliyofuata usiku nikashangaa paka anafukuzwa na panya mkubwa (fuko) halafu panya ambaye nahisi ndiye aliyekula biblia akasema 'aliye ndani yetu ni mkuu kuliko aliye nje'.

Mwisho tukaamua kuhama nyumba...siku tunahama kila mtu alihamia anakokujua yeye, na wakati naondoka nikasikia yule panya aliyekula biblia anasema 'Adui zako watakujia kwa njia moja lakini watakimbia kwa njia saba'.

BIBLIA NOMA!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Ahahahaaah nimeipenda hii imetulia!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,897
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,897 280
What's the point?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
duuuhhh hii kali......
mpaka ukahama nyumba hahahahahaha lol
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,734
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,734 280
bora ungetumia mfano wa kitu kingine but not bible.nitashangaa kina mods wakiiacha
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,351
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,351 280
bora ungetumia mfano wa kitu kingine but not bible.nitashangaa kina mods wakiiacha
kwani kina MOD wao ni Walokole? hii ni kichekesho sio ukweli ni vunja mbavu tu Mwache anajifurahisha moyo wake tu huyu
 
S

Samuel A K

Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Samuel A K

Member
Joined Mar 31, 2009
45 0 13
nadhani panya walikua wakisimama kwa ujasiri mbele yenu kwasababu kila siku ya ilitanguliwa na neno kuu kwao kwamba USIOGOPE
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
bora ungetumia mfano wa kitu kingine but not bible.nitashangaa kina mods wakiiacha
Jamani, I think its about time watu tuwe tunaelewa maana ya haya majukwaa. Hili ni Jukwaa la Utani, so chochote kilichopo ni utani usichukulie serious ki hivyo, utapasuka bureeeee.........

Umenifurahisha sana uliyeleta mada, unaonekana kirietivu kidogo
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Jamani, I think its about time watu tuwe tunaelewa maana ya haya majukwaa. Hili ni Jukwaa la Utani, so chochote kilichopo ni utani usichukulie serious ki hivyo, utapasuka bureeeee.........

Umenifurahisha sana uliyeleta mada, unaonekana kirietivu kidogo
Lazima watu wajue aina ya utani wanaoleta. Tunashukuru ni uhusu bible kingekuwa kitabu kingine ingekuwa shughuli hapa lazima utani uambatane na heshima. Angetaniwa mzazi wako ungejisikiaje?
:A S angry:
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Lazima watu wajue aina ya utani wanaoleta. Tunashukuru ni uhusu bible kingekuwa kitabu kingine ingekuwa shughuli hapa lazima utani uambatane na heshima. Angetaniwa mzazi wako ungejisikiaje?
:A S angry:
As long as ni utani, mimi nipo very okey, si mzazi tu hata ukinitania mimi mwenyewe. Jamani, hakuna kitu kinachofaa kutaniwa na kisichofaa kutaniwa, ninaesema hivi ni muumini wa hii bible ambayo huyu ametumia ku'create utani, ni uelewa wa mtu tu unahitajika, utani always utabaki utani, unless huyu mtu angeweka hili kwenye jukwaa la dini, hapo hata mimi ningechangia tofauti.

But this is utani man, you dnt have to be serious, infact mimi jukwaa hili ndilo la kwanza kuingia always ili niweze kucheka, so its helpful, kama mtu hapendi utani na haelewi maana ya utani, namshauri asiwe anaingia jukwaa hili, atuachie sisi tunaoelewa maana ya utani,,,,,
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Kashfa kama izi zipo nyingi wala wee si wa kwanza kusema upuuzi kama huu. Angalia jaman mambo ya kaizari mpe kaizari na mungu pia.
 
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2010
Messages
1,561
Likes
6
Points
135
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined May 24, 2010
1,561 6 135
Kama umeona haikufai IPOTEZEE TU MKUU SI LAZIMA UCHANGIE
Hivi mtu haruhusiwi kutofautiana na maoni yako??!!!!!!!!!! Watu wengine mnashangaza sana unajua.........Jibu swali wat is the point mimi pia bado sijapata point ya huyu bwana.
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Hivi mtu haruhusiwi kutofautiana na maoni yako??!!!!!!!!!! Watu wengine mnashangaza sana unajua.........Jibu swali wat is the point mimi pia bado sijapata point ya huyu bwana.
Niliposoma maandishi yako ilibidi niende kumuuliza yule panya kule Manzese, kwa sababu niliona si vema kumjibia wakati sio mimi niliekula biblia.

Nikamuuliza 'whats the point? , yule panya akanitazama kwa kujiamini sana kisha akaniuliza, ni swali lako au kuna mtu unamuulizia ili ukampe jibu?...Nikamwambia kuna mtu anaitwa Da Womanizer.

Akaniambia rudia hilo jina tafadhali...nikajibu Da Womanizer.

Akaniambia mwambie Da Womanizer asome Biblia Isaya 4:1 kwa ajili ya jina lake ndipo atajua 'what the point is'.
 
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2010
Messages
1,561
Likes
6
Points
135
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined May 24, 2010
1,561 6 135
Niliposoma maandishi yako ilibidi niende kumuuliza yule panya kule Manzese, kwa sababu niliona si vema kumjibia wakati sio mimi niliekula biblia.

Nikamuuliza 'whats the point? , yule panya akanitazama kwa kujiamini sana kisha akaniuliza, ni swali lako au kuna mtu unamuulizia ili ukampe jibu?...Nikamwambia kuna mtu anaitwa Da Womanizer.

Akaniambia rudia hilo jina tafadhali...nikajibu Da Womanizer.

Akaniambia mwambie Da Womanizer asome Biblia Isaya 4:1 kwa ajili ya jina lake ndipo atajua 'what the point is'.
hahahaha haya mkuu nimekusoma
 

Forum statistics

Threads 1,239,007
Members 476,289
Posts 29,339,774