Bibi miaka 78 jela miaka 30 kisa bangi kilo 33.25

Bibi miaka 78 jela miaka 30 kisa bangi kilo 33.25

Tunapenda utawala wa haki na sheria but tunapenda kuchagua sheria itumike wapi na wapi,.kama bibi Muhalifu jela si haki yake??au umri leo ndio excuse ya mtu kuvunja sheria?let her rot in jail..
 
Mahakama ya Wilaya ya Nyamagana Mkoani Mwanza imemhukumu Suzana Marwa, maarufu kama Maswi (78), kifungo cha miaka 30 jela baada ya kumtia hatiani kwa kosa la kukutwa na bangi yenye uzito wa kilogramu 33.25.

Suzana alikamatwa Machi 29, 2026 katika eneo la Bugarika Kaskazini, baada ya Maafisa wa DCEA kufanya upekuzi nyumbani kwake na kukamata bangi iliyokuwa kwenye mifuko miwili na ndoo ya plastiki.

Katika hukumu, Hakimu Mkazi Mwandamizi Clement Tuji alieleza kuwa umri mkubwa wa Suzana ungestahili kuzingatiwa katika kumpunguzia adhabu, lakini Sheria inaweka kifungo cha lazima cha miaka 30.

Mahakama pia iliamuru bangi hiyo iteketezwe na fedha taslimu shilingi 195,000 zilizokamatwa zitaifishwe.

Legalize Marijuana.

View: https://youtu.be/-fGDbyQG7Y0?is=vZkTDRZMjJ8XYmAM

Legal Now


View: https://youtu.be/cDYQ0kqrrrg?is=8F2xd3ZNaDC0BYNl
 
nadhani sheria ni msumeno,
ni vizuri ikatekelezwa kama ilivyo ikiwa makosa yamethibitika pasina shaka :1Head:
Kutokea Kenya Madawa ya kulevya Daraja kuu kueleka Sauzi na nchi zingine ni Tanzania.

Huyo jamaa yenu anajifanya hawaoni kina Clouds, Efm,wasafi na kina Spika Msela.
 
Kutokea Kenya Madawa ya kulevya Daraja kuu kueleka Sauzi na nchi zingine ni Tanzania.

Huyo jamaa yenu anajifanya hawaoni kina Clouds, Efm,wasafi na kina Spika Msela.
kwa faida ya wadau wa Jf,
nadhani ungeeleza kwa kina kirefu zaidi ingependeza zaidi gentleman 🐒
 
Back
Top Bottom