Bibi Mdogo Kuliko Wote Duniani, Ana Miaka 23 tu

Bibi Mdogo Kuliko Wote Duniani, Ana Miaka 23 tu

kweli hiyo kali duh
kama mwezi moja uliopita kuna ripoti ilitolewa na vyombo vya habari kuwa kuna binti wa miaka 8 alijifungua mtoto katika mji mdogo wa mbalizi, jijini mbeya. ukimlinganisha na maria nafikiri utapata picha.
 
inawezekana man sababu kwa wilaya za pembeni hasa kusini wanaanza mapema sana mimi mwenyewe yamenitokea haya
Du hy bro ni story za vijiwe vya kahawa,hakuna mwanamke wa umri huo anaweza kuwa amevunja ungo. Mpaka age 10 na kuendelea.
Kama hujui uliza hata google.
 
Du hy bro ni story za vijiwe vya kahawa,hakuna mwanamke wa umri huo anaweza kuwa amevunja ungo. Mpaka age 10 na kuendelea.Kama hujui uliza hata google.

Point of correction,

Ilikuwa zamani dhana hii, siku hizi watoto wadogo wanavunja ungo, sizungumzii watu wa mbali, mtoto wa mdogo wangu amevunja ungo alipokuwa ana umri wa miaka 9 na miezi 4, yaani mama yake alilia lakini haikumsaidia kufanya mtoto kuwa hajavunja ungo.

Ni mabadiliko ya kimaumbile na misosi ambayo wanetu wanatumia siku hizi inayofanya wanakuwa kabla ya wakati.

It is possible watoto siku hizi kubalehe mapema....
 
Back
Top Bottom