Bibi Mdogo Kuliko Wote Duniani, Ana Miaka 23 tu

Bibi Mdogo Kuliko Wote Duniani, Ana Miaka 23 tu

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
Mwanamke mmoja wa nchini Romania amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wote duniani baada ya mtoto wake wa kike aliyemzaa alipokuwa na umri wa miaka 12 naye amefanikiwa kujifungua mtoto akiwa na umri wa miaka 11.
Rifca Stanescu alipopata ujauzito akiwa na umri wa miaka 12, hakutaka mtoto wake huyo afuate nyayo zake na kuangukia kwenye mimba akiwa na umri mdogo.

Lakini binti yake huyo akiwa na umri wa miaka 11 tu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kiume ambaye amempa jina la Ion.

Rifca ambaye sasa ana umri wa miaka 23, amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wanawake wote duniani.

Taarifa zimesema kuwa Rifca akiwa na umri wa miaka 11, akihofia wazazi wake wangemuozesha kwa mwanaume mmoja kijijini kwao, alitoroka nyumbani kwao na kwenda kuolewa na mpenzi wake Ionel ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.

Miezi michache baadae Rifca alipata ujauzito na alifungua mtoto wake alipokuwa na umri wa miaka 12.

Rifca alimpa jina la Maria mtoto huyo , alidhamiria kumpa malezi bora mtoto wake ili asije kuangukia kufuata nyayo zake.

Lakini Maria alipokuwa na umri wa miaka 10, aliacha shule na kwenda kuolewa mtoto mwenzie na miezi sita baadae alipata ujauzito.

Maria alijifungua mtoto wa kiume ambaye alimpa jina la Ion. Rifca amekuwa bibi akiwa na umri wa miaka 23 wakati mama yake Rifca amefanikiwa kumuona kituu wake wa kwanza akiwa na umri wa miaka 40.

"Nimefurahi kuwa bibi mdogo kuliko wanawake wote duniani, lakini sikupenda Maria kupata ujauzito akiwa na umri mdogo kama huu", alisema Rifca huku akimkumbatia mjukuu wake.
bibi mdogo.jpg
 
Mwanamke mmoja wa nchini Romania amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wote duniani baada ya mtoto wake wa kike aliyemzaa alipokuwa na umri wa miaka 12 naye amefanikiwa kujifungua mtoto akiwa na umri wa miaka 11.
Rifca Stanescu alipopata ujauzito akiwa na umri wa miaka 12, hakutaka mtoto wake huyo afuate nyayo zake na kuangukia kwenye mimba akiwa na umri mdogo.

Lakini binti yake huyo akiwa na umri wa miaka 11 tu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kiume ambaye amempa jina la Ion.

Rifca ambaye sasa ana umri wa miaka 23, amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wanawake wote duniani.

Taarifa zimesema kuwa Rifca akiwa na umri wa miaka 11, akihofia wazazi wake wangemuozesha kwa mwanaume mmoja kijijini kwao, alitoroka nyumbani kwao na kwenda kuolewa na mpenzi wake Ionel ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.

Miezi michache baadae Rifca alipata ujauzito na alifungua mtoto wake alipokuwa na umri wa miaka 12.

Rifca alimpa jina la Maria mtoto huyo , alidhamiria kumpa malezi bora mtoto wake ili asije kuangukia kufuata nyayo zake.

Lakini Maria alipokuwa na umri wa miaka 10, aliacha shule na kwenda kuolewa mtoto mwenzie na miezi sita baadae alipata ujauzito.

Maria alijifungua mtoto wa kiume ambaye alimpa jina la Ion. Rifca amekuwa bibi akiwa na umri wa miaka 23 wakati mama yake Rifca amefanikiwa kumuona kituu wake wa kwanza akiwa na umri wa miaka 40.

"Nimefurahi kuwa bibi mdogo kuliko wanawake wote duniani, lakini sikupenda Maria kupata ujauzito akiwa na umri mdogo kama huu", alisema Rifca huku akimkumbatia mjukuu wake.
View attachment 24656
Na yeye alimfanya bibi mama yake katka umri wa miaka 29 oh oh!
 
wanakaugonjwa ka ngono hawa?
 
ha hahaaaaaaaaaaaaaa!!!! watu kwa makalukulesheni bana!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mwanamke mmoja wa nchini Romania amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wote duniani baada ya mtoto wake wa kike aliyemzaa alipokuwa na umri wa miaka 12 naye amefanikiwa kujifungua mtoto akiwa na umri wa miaka 11.
Rifca Stanescu alipopata ujauzito akiwa na umri wa miaka 12, hakutaka mtoto wake huyo afuate nyayo zake na kuangukia kwenye mimba akiwa na umri mdogo.

Lakini binti yake huyo akiwa na umri wa miaka 11 tu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kiume ambaye amempa jina la Ion.

Rifca ambaye sasa ana umri wa miaka 23, amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wanawake wote duniani.

Taarifa zimesema kuwa Rifca akiwa na umri wa miaka 11, akihofia wazazi wake wangemuozesha kwa mwanaume mmoja kijijini kwao, alitoroka nyumbani kwao na kwenda kuolewa na mpenzi wake Ionel ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.

Miezi michache baadae Rifca alipata ujauzito na alifungua mtoto wake alipokuwa na umri wa miaka 12.

Rifca alimpa jina la Maria mtoto huyo , alidhamiria kumpa malezi bora mtoto wake ili asije kuangukia kufuata nyayo zake.

Lakini Maria alipokuwa na umri wa miaka 10, aliacha shule na kwenda kuolewa mtoto mwenzie na miezi sita baadae alipata ujauzito.

Maria alijifungua mtoto wa kiume ambaye alimpa jina la Ion. Rifca amekuwa bibi akiwa na umri wa miaka 23 wakati mama yake Rifca amefanikiwa kumuona kituu wake wa kwanza akiwa na umri wa miaka 40.

"Nimefurahi kuwa bibi mdogo kuliko wanawake wote duniani, lakini sikupenda Maria kupata ujauzito akiwa na umri mdogo kama huu", alisema Rifca huku akimkumbatia mjukuu wake.
View attachment 24656

..................mtoto wa nyoka ni nyoka, weeee subiri uone kama naye kama hatazaa akiwa na miaka 6 au 8
 
Sheria ya Romania kwa watoto inasemaje? Hawakubakwa hawa!
 
Wana urisi wa pepo ya ngono at younger age
 
Mwanamke mmoja wa nchini Romania amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wote duniani baada ya mtoto wake wa kike aliyemzaa alipokuwa na umri wa miaka 12 naye amefanikiwa kujifungua mtoto akiwa na umri wa miaka 11.
Rifca Stanescu alipopata ujauzito akiwa na umri wa miaka 12, hakutaka mtoto wake huyo afuate nyayo zake na kuangukia kwenye mimba akiwa na umri mdogo.

Lakini binti yake huyo akiwa na umri wa miaka 11 tu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kiume ambaye amempa jina la Ion.

Rifca ambaye sasa ana umri wa miaka 23, amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wanawake wote duniani.

Taarifa zimesema kuwa Rifca akiwa na umri wa miaka 11, akihofia wazazi wake wangemuozesha kwa mwanaume mmoja kijijini kwao, alitoroka nyumbani kwao na kwenda kuolewa na mpenzi wake Ionel ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.

Miezi michache baadae Rifca alipata ujauzito na alifungua mtoto wake alipokuwa na umri wa miaka 12.

Rifca alimpa jina la Maria mtoto huyo , alidhamiria kumpa malezi bora mtoto wake ili asije kuangukia kufuata nyayo zake.

Lakini Maria alipokuwa na umri wa miaka 10, aliacha shule na kwenda kuolewa mtoto mwenzie na miezi sita baadae alipata ujauzito.

Maria alijifungua mtoto wa kiume ambaye alimpa jina la Ion. Rifca amekuwa bibi akiwa na umri wa miaka 23 wakati mama yake Rifca amefanikiwa kumuona kituu wake wa kwanza akiwa na umri wa miaka 40.

"Nimefurahi kuwa bibi mdogo kuliko wanawake wote duniani, lakini sikupenda Maria kupata ujauzito akiwa na umri mdogo kama huu", alisema Rifca huku akimkumbatia mjukuu wake.
View attachment 24656

Nahisi na mwanae huyo amekuwa mama mdogo kuliko wote duniani, au yupo mwingine jamani!
 
ivi nyie mnaosema mapepo tu/wahuni mmezaa au mnaropoka tu hawa watoto wa dot.com nikusali sana kuliko kutumia nguvu
 
Bongo kibao siku hizi miaka saba, nane
Du hy bro ni story za vijiwe vya kahawa,hakuna mwanamke wa umri huo anaweza kuwa amevunja ungo. Mpaka age 10 na kuendelea.
Kama hujui uliza hata google.
 
Bongo kibao siku hizi miaka saba, nane
kama mwezi moja uliopita kuna ripoti ilitolewa na vyombo vya habari kuwa kuna binti wa miaka 8 alijifungua mtoto katika mji mdogo wa mbalizi, jijini mbeya. ukimlinganisha na maria nafikiri utapata picha.
 
Back
Top Bottom