Bibi harusi wa miaka 8 ahofiwa kufa akiwa honeymoon!

Bibi harusi wa miaka 8 ahofiwa kufa akiwa honeymoon!

Hilo sio tatizo kwa sababu mtu huyo tayari ni mtu mzima . Hatuzungumzii tofauti ya umri hoja ni kwamba huyo wa miaka 8 bado mtoto kama angekua na 30 halafu mume ana 50 isingekua issue..

Nikuulize swali, can u marry someone ambaye amekuzidi miaka 45? Siungi mkono hiyo issue, yote inatokana na watu kupoteza utu wetu. Huwa siwazi katika umri huu wangu, nije nioe binti ambaye anazaliwa leo huko mbeleni, what a shame...
 
Nikuulize swali, can u marry someone ambaye amekuzidi miaka 45? Siungi mkono hiyo issue, yote inatokana na watu kupoteza utu wetu. Huwa siwazi katika umri huu wangu, nije nioe binti ambaye anazaliwa leo huko mbeleni, what a shame...
Unajua mkuu mapenzi ni jambo gumu. Siwezi kutoa jibu ktk swali hili kwa sababu mimi nilishaolewa sasa lbd ningekua single ningeweza kua na mtazamo tofauti. Siungi mkono ndoa ya mtoto chini ya miaka 18 kwasababu hana uwezo wa kuchagua lkn zaidi ya umri huo mtu huyo tunaamini ni mtu mzima na ana uwezo wa kufanya maamuzi yanayomfaa juu ya maisha yake. Sintashangaa hata watu wakipishana 50 yrs ili mradi waliridhia kuwa pamoja kwa hiai yao na si by force.
 
Uislam unasema mtoto anavyovunja ungo anaweza kuolewa.
Coreection tu kwa hilo.

ushetani tu huu. Kukariri mistari bila kujali hali na mazingira matokeo yake ni mateso kwa wanyonge. Wakati mafundisho hayo yalipoandikwa wasichana walikuwa wanavunja ungo wakiwa wakubwa. Leo mtoto wa miaka 8 anavunja ungo bado unahalalisha aolewe tu! Ujinga na kuendekeza tamaa za wanaume! Sijui wanamfuata mungu wa aina gani hawa!
 
Unajua mkuu mapenzi ni jambo gumu. Siwezi kutoa jibu ktk swali hili kwa sababu mimi nilishaolewa sasa lbd ningekua single ningeweza kua na mtazamo tofauti. Siungi mkono ndoa ya mtoto chini ya miaka 18 kwasababu hana uwezo wa kuchagua lkn zaidi ya umri huo mtu huyo tunaamini ni mtu mzima na ana uwezo wa kufanya maamuzi yanayomfaa juu ya maisha yake. Sintashangaa hata watu wakipishana 50 yrs ili mradi waliridhia kuwa pamoja kwa hiai yao na si by force.

Napingana na wewe hapo. Imagine, mimi nikiwa na miaka 45 mtoto anazaliwa. Wakati nastaafu ukiongeza miaka 25 baadaye namtokea, hapo utasema ni swala la ugumu wa mapenzi au swala la tamaa? Hapo kuna mapenzi au tamaa?
 
suala hapa sio tofauti ya umri, ni kwamba huyo mtoto hatatimiza umri wa kuolewa, hata kama angeolewa na mwanaume wa miaka 18 bado tatizo lingekuwa palepale,

Tunaposhindwa kuheshimu vitu ambavyo tunaona ni vidogo, ndipo tunapokuja kuoa watoto wa miaka nane. Yote hiyo ni kuendekeza tamaa za kish.enzi eti tukisema ni mapenzi. Shame...
 
andaeni maisha ya watoto wenu mapema wakiwa awzazi wasiwe na njaa ndo njia tu ya kutokomeza hali hii mkiangaikia mabuzi au makahaba garama iko mbele kila jambo lina mwisho ila mwisho ni vivpi
 
hatuzungumzi umri.... miaka 8 bado mtoto sana kuhimili mikiki ya ndoa huyo wa Mugabe nungayembe tofauti ya umri anajua kila kitu

Mkuu hapa tunadeal na chanzo, siyo matokeo. Chanzo ndo kilichofanya jitu 'lioe' kitoto kilichozaliwa likiwa na miaka 32. Unajua huyo first lady alizaliwa Mugabe akiwa na miaka mingapi?
 
mwanaume wa miaka 40 anavutiwa nini kwa mtoto wa miaka 8????
hadi analala nae??

huu ushetani kabisa..so sad
 
89-43 unapata ngapi?

METHOD tunachoongelea sio tofauti ya umri. Tunazungumzia umri mdogo wa binti. Tuseme kila mmoja angekuwa na miaka 10 zaidi: yaani binti awe miaka 8+10=18 na mume 40+10=50 je binti angekufa?
 
METHOD tunachoongelea sio tofauti ya umri. Tunazungumzia umri mdogo wa binti. Tuseme kila mmoja angekuwa na miaka 10 zaidi: yaani binti awe miaka 8+10=18 na mume 40+10=50 je binti angekufa?

Unabishana na wale wale!Utapoteza nguvu bure!Kitu kiko wazi kabisa halafu mtu anashindwa kutumia akili ya kawaida anaanza kujenga hoja zisizo na mantiki kufanya kosa lionekane la kawaida!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Ndio maana sheria ya nchi yetu hairuhusu kuoa msichana chini ya miaka 18.Inahesabiwa 'umembaka' hata kama mmekubaliana. Kwa nini? Akili yake haijaweza kutofautisha lililo sahihi na lililo kosa kwa hiyo anakubali kwa sababu hana hoja ya tofauti ya kumwezesha kukataa. Anakuwa na imani kamili kwa huyo anayemshawishi waoane au wafanye sex. Amaamini kuwa anachosema ni sahihi kabisa, na wengi akishaingia matatizoni, labda kuwahi kuzaa ndipo anapoanza kusema 'ningejua?'
sasa hawa wenzetu hata pale imani yao inapokuwa kinyume na taratibu za kibailojia wao wanalazimisha. Bunge letu hili hili kuna mbunge alidai eti waruhusiwe kuwaoza watoto wa miaka 14! Inabidi mambo haya ya ulinzi wa wasichana tuusimamie vema katika katiba mpya inayokuja.
 
ushetani tu huu. Kukariri mistari bila kujali hali na mazingira matokeo yake ni mateso kwa wanyonge. Wakati mafundisho hayo yalipoandikwa wasichana walikuwa wanavunja ungo wakiwa wakubwa. Leo mtoto wa miaka 8 anavunja ungo bado unahalalisha aolewe tu! Ujinga na kuendekeza tamaa za wanaume! Sijui wanamfuata mungu wa aina gani hawa!

Hii dini majanga kweli. How do you introduce your 11 year old to your muslim friend knowing to him she is fair game? Hivi mtu mzima anatongozaje mtoto wa miaka 8, unamwambia nini na yeye anakujibu nini?
 
METHOD tunachoongelea sio tofauti ya umri. Tunazungumzia umri mdogo wa binti. Tuseme kila mmoja angekuwa na miaka 10 zaidi: yaani binti awe miaka 8+10=18 na mume 40+10=50 je binti angekufa?

Ni kuwa mmomonyoko wa maadili na kujitambua ndo unatufikisha huku. Kwa nini uoe kitoto cha miaka nane? Kwa nini uoe 'mke' ambaye ni sawa na mjukuu wako? Na huu mmomonyoko wa maadili wa kutetea watu wa age difference kubwa kuoana ndo inazalisha watu kujaribu kuoa vitoto. Socrates hapo zamani aliwahisema, binadamu anachinja sana wanyama, kwa kuzoea kwake kuchinja jamii nyingine ya wanyama atakuja kuona kumbe hata kuua binadamu wengine siyo kitu'. Na ndo tunayoaona leo. Kama babu wa miaka 50 ataona halali kuoa msichana wa miaka 18, kwa akili hiyo hiyo ya kufikiri wa miaka 40 ameona sahihi kuoa mtoto wa miaka 8.
 
Unabishana na wale wale!Utapoteza nguvu bure!Kitu kiko wazi kabisa halafu mtu anashindwa kutumia akili ya kawaida anaanza kujenga hoja zisizo na mantiki kufanya kosa lionekane la kawaida!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Naweza kuwa ni 'wale wale', lakini katu haitaingia akilini jitu la miaka 60 uoe binti cha miaka ishirini, eti ukizini naye hafi.. Hakuna tofauti na binti aliyeamua kuvaa nguo fupi sana, alipoambiwa umevaa nguo fupi (bila kuelewa wanachomaanisha kwa nguo fupi), akaenda kuvaa nguo ndefu hadi miguuni ila 'transparent'.
 
Hii dini majanga kweli. How do you introduce your 11 year old to your muslim friend knowing to him she is fair game? Hivi mtu mzima anatongozaje mtoto wa miaka 8, unamwambia nini na yeye anakujibu nini?

Hakuna mazungumzo yoyote na binti. Kumbuka kuwa wanachofanya ni kumnunua binti na sio kuchumbia! Kwa hiyo mazungumzo ni kati ya wazazi na 'mnunuzi'. Sawa na kununua ng'ombe vile. Kwa hiyo biashara ikishafanyika binti anapewa amri na yeye ni kutii tu, hana uamuzi wowote. Ndivyo mabinti wanavyoharibiwa future zao maana hapo ndio mwisho wa maisha. Hata asipokufa ataishi kama punda maisha yake yote.
 


so sad yani nina wangu
wa miaka nane.navuta pic hapo
inauma hao wazazi laanakum!!
 


so sad yani nina wangu
wa miaka nane.navuta pic hapo
inauma hao wazazi laanakum!!

Yaani mimi sipati picha, kama amekufa kweli sijui wanalia, au wamekauka tu macho? Sijui hela walizopewa wanazi enjoy au wanatamani kuzitupa. I simply can not figure out what kind of parents are, shit!
 
kwa kweli kama ndiyo imani ya dini basi ni hatari na kama ni desturi au tabia ni mbaya kupita kiasi,nahisi ni kiasi gani huyo mtoto alipata maumivu,huyo bwana ni mnyama si binadamu na kama ni kwa sababu ya umaskini wa wazazi basi Mungu atuepushee ni balaaa....
 
Back
Top Bottom