nelvine
JF-Expert Member
- Nov 8, 2015
- 1,114
- 1,879
Habarini wana jamvi, nisiwachoshe sana niende moja kwa moja kwenye point.
Ninamiliki kabiashara kangu hapa mtaani, jana wakapita watu wa Halmashauri wanakusanya hela za leseni za biashara kwa bahati nikawa sipo, ajabu leo wamekuja wamefunga duka langu wakati nina kitambulisho cha Rais cha wafanyabiashara wadogo.
Nimewauliza wanasema havifanyi kazi, hivi na hii corona na uchumi wetu huu napewa siku mbili nilipe 150,000 kweli?
Kiukweli maisha haya kwangu yanakuwa magumu kweli aiseee.
Ninamiliki kabiashara kangu hapa mtaani, jana wakapita watu wa Halmashauri wanakusanya hela za leseni za biashara kwa bahati nikawa sipo, ajabu leo wamekuja wamefunga duka langu wakati nina kitambulisho cha Rais cha wafanyabiashara wadogo.
Nimewauliza wanasema havifanyi kazi, hivi na hii corona na uchumi wetu huu napewa siku mbili nilipe 150,000 kweli?
Kiukweli maisha haya kwangu yanakuwa magumu kweli aiseee.