Biashara ya vyuma chakavu inatumaliza


P

Pragmatist

Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
18
Points
0
P

Pragmatist

Member
Joined Sep 21, 2012
18 0
Wizi wa kutisha wa nyaya za umeme umetokea Tanga na kusababisha viwanda kadhaa na hospitali kukosa umeme. tatizo hili liko maeneo mengi Tanzania na limeathiri miundombinu ya reli, simu, madaraja, barabara n.k. Kwa nini Serikali isipige marufuku kabisa biashara hii kama ilivyofanya Kenya? Au ni biashara ya vigogo?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Ndugu yangu' serikali ya ccm makada wake ndiyo wenye kumiliki viwanda vya kununua na kutengeneza vyuma, kwa mfano kile kiwanda cha MM..., Mwenge, mliki ni rafiki wa JK
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top