Biashara ya vituo vya mafuta na faida zake. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya vituo vya mafuta na faida zake.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mamipetroleum, Sep 30, 2011.

  1. m

    mamipetroleum New Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manajamii wenzangu nauliza, hii biashara ina faida gani?..
    nimesika hawa jamaa wanapata shilingi 100;- kwa lita ya diesel au petrol. na ni waarabu na wahindi wanao jishuhulisha na bia shara hii?.kweli wangefany hiyo biashara kam faida yenyewe ni ndogo kama hiyo? au tunazibwa macho tu?..kam ndio hivyo hiyo faida yenyewe inaingia ktk kulipa mishahara ya watumishi na matumizi madogomadogo?..kinachonishangaza zaidi nikwamba , hawa watu wanazidi kunenepa, magari yao yanazidi kua makubwa, na nyumb zao zinazidi kupanda juu?.. jamani, mimi tuu au tuko wengi kama mimi, nitoeni mchanga wacho mwezenu.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hujui hesabu ya kuzidisha? akiuza lita 5000 kwa pump moja kwa siku zidisha mara pump kadhaa mara thelathini .Uliza msharahara wa pump attendant etc utajipatia jibu ambalo ni +ve au -ve
     
  3. m

    mamipetroleum New Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    i know, lakini biashara gharama zake sio mishahara tuu, mfamaji, kama faida ndio hiyo tuu, unadhani hao matajiri wakubwa wangefanya hiyo biashara?
     
Loading...