Biashara ya matairi, tyre used kutoka ulaya

Biashara ya matairi, tyre used kutoka ulaya

jjokocha

Member
Joined
Oct 26, 2013
Posts
35
Reaction score
3
Wanajamii naomba ushauri wa biashara ya matairi yaliotumika kutoka ulaya yaani used ni bei gani kwa Tanzania kwani kwa mwenye kujua wenzetu watu wa Afrika magharibi wao wanaingiza kwao sijui kwa kwetu ni vipi kwa mwenye ufahamu naomba anipe bei na size ya tairi ili tuweze kuexport kwani uwezo wa kuyapata upo ila market sijui Tanzania wanaunua .
 
Wanajamii naomba ushauri wa biashara ya matairi yaliotumika kutoka ulaya yaani used ni bei gani kwa Tanzania kwani kwa mwenye kujua wenzetu watu wa Afrika magharibi wao wanaingiza kwao sijui kwa kwetu ni vipi kwa mwenye ufahamu naomba anipe bei na size ya tairi ili tuweze kuexport kwani uwezo wa kuyapata upo ila market sijui Tanzania wanaunua .

Mkuu matairi yaliyotumika kuingia Tanzania ni "Prohibited" kwa mujibu wa East African Community Customs Management Act.
 
Wanajamii naomba ushauri wa biashara ya matairi yaliotumika kutoka ulaya yaani used ni bei gani kwa Tanzania kwani kwa mwenye kujua wenzetu watu wa Afrika magharibi wao wanaingiza kwao sijui kwa kwetu ni vipi kwa mwenye ufahamu naomba anipe bei na size ya tairi ili tuweze kuexport kwani uwezo wa kuyapata upo ila market sijui Tanzania wanaunua .
nani kakwambia used ndo imara, au bado upo kwenye ile misemo ya mitaani ( baiskeli ya mtumba ni nzuri zaidi ya mpya !!) nunua tairi mpya ikae miaka mingi. Tairi used ndio zinazokuja kuBurst na kusababisha ajali..
 
Matairi used mkuu utayatumia basi?
Daaaaaah.
Hii mentality ya used sijui itaisha lini.
 
Sasa mkuu ni biashara ipi ambayo inalipa kwani vitu vya bei kubwa kutoka ulaya inakuwa tabu sana kwa ajili ya pesa yetu iko chini sana ukilinganisha na usd.? Mimi naishi Swiss nilijaribu kuuza magari makubwa mwishoni mwa miaka ya 90 lakini mambo nido yale yale Tanzania kwani nilikuwa nafanya hivyo sasa kila kitu hakiwezekani nitajie nini nilete ?
 
Sasa mkuu ni biashara ipi ambayo inalipa kwani vitu vya bei kubwa kutoka ulaya inakuwa tabu sana kwa ajili ya pesa yetu iko chini sana ukilinganisha na usd.? Mimi naishi Swiss nilijaribu kuuza magari makubwa mwishoni mwa miaka ya 90 lakini mambo nido yale yale Tanzania kwani nilikuwa nafanya hivyo sasa kila kitu hakiwezekani nitajie nini nilete ?
 
Kwa ufupi matairi used tz ni marufuku

Ilaa kama utatumia kwa mikokoteni ruksa
 
Ndugu angalia emeil yangu nimeku PM ili tufanye kazi hii biashara mbona hipo sana
 
Hii biashara mbn ipo sana tu, mi nimefunga michelin used huu mwaka wa pili sasa hazijawahi kunisumbua na nnasafiri kwenda mikoani na nchi za jirani bila mattz yoyote
 
QUOTE="jjokocha, post: 9067529, member: 178978"]
Shukrani ndugu jamaa wengine walikuwa wananikatisha tamaa kila kitu hakiwezekani mkuu e mail yangu hio fanya unikontakt ( mr.valicha_999@hotmail.com)
[/QUOTE]
Vp mkuu cijajua km bado upo humu maana kitambo sana ivv hii Ishu ya tyre used uliweza kuifanikisha au??
 
Sasa mkuu ni biashara ipi ambayo inalipa kwani vitu vya bei kubwa kutoka ulaya inakuwa tabu sana kwa ajili ya pesa yetu iko chini sana ukilinganisha na usd.? Mimi naishi Swiss nilijaribu kuuza magari makubwa mwishoni mwa miaka ya 90 lakini mambo nido yale yale Tanzania kwani nilikuwa nafanya hivyo sasa kila kitu hakiwezekani nitajie nini nilete ?
Lete belo za mtumba grade A (one) naona kibongo bongo tunakosa hv vitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom