Biashara ya kuuza mwili yahalalishwa Senegal

Biashara ya kuuza mwili yahalalishwa Senegal

Wewe ni psychopath, Maria alitolewa barua na Joseph akiwa na miaka mingapi?

Wapi imeandikwa umri wa Maria, huwa mnatumia hiyo kama namna ya kuosha uchafu wa huyo babu yenu muarabu ambaye bila aibu alikua anachomeka dushe lake kwa katoto ambako hakajaota hata chuchu halafu unamuabudu.
 
Wapi imeandikwa umri wa Maria, huwa mnatumia hiyo kama namna ya kuosha uchafu wa huyo babu yenu muarabu ambaye bila aibu alikua anachomeka dushe lake kwa katoto ambako hakajaota hata chuchu halafu unamuabudu.
Maria alikua na chuchu kipindi anatolewa mahari?
 
Huyo muarabu hana sifa za kuitwa mtume kaja na dini yake na kujaribu kupinga dini alizokuta, kaja na mambo yake na mafundisho ya ajabu ikiwemo kugegeda mabikira 72, yeye mwenyewe kagegeda sana wanawake, ikiwemo katoto kenye umri wa miaka tisa.
Wewe umeamua kutafuta ligi za kijinga.

Na kuamua kupotosha kwa matamanio ya nafsi yako.
Mtu anavyokujibu kijinga unatakiwa umjibu kiwerevu.
Kama nifanyavyo mimi.

Mtume alimuoa mkewe Khadija (R.A) mtume akiwa na umri wa miaka 25 na mkewe alimzidi umri kwa maana mkewe alikuwa mkubwa kiumri kuliko mtume.

Mtume Muhammad s.a.w hakuja kuoa tena mpaka alipofiwa na mkewe Khadija Mtume akiwa na umri wa miaka 53.

Hapa inaonesha nini ya kwamba lau angelikuwa anapenda wanawake kingono umri wake wa ujana ndio angelikuwa na wanawake wengi.

Tunaujua umri wa ujana ndio mwanaume anakuwa na matamanio makubwa kingono tofauti na umri wa makamo kuelekea utu uzima.

Soma sira(historia) ya Mtume vizuri.

Mtume aliona wake 11 kati ya kumi walikuwa wameshaoelewa na kufiwa na waume zao.

Alichokuwa akikifanya ni ihsani ya kuwasitiri wanawake hao pamoja na watoto wao kwa Agizo la Allah.

Na wengi wao walikuwa wameshafikia umri wa Menopause (hedhi kukoma) je ni kweli alikuwa anapenda wanawake kwa matamanio?

Aliyemuoa akiwa bikra ni Aysha (R A) tu

Na sababu nyengine ya kuoa wake wengi ni kwa sababu kurahisisha kupeleka elimu ya dini miongoni mwa jamii za wanawake kupitia wake zake..
Sababu nyengine kuunganisha Koo za kiarabu ambazo zilikuwa na upinzani mkuu miongoni wa Waarabu..

Nikwambie ukweli kitu siku zote ukiwa hukifahamu kitu utakipinga tu.

Upinzani wa Mtume kwa watu wake haukuwa wa kitabia na Uaminifu.


Licha ya kuwa upinzani Mkubwa kwa Watu wake ila walimpa sifa njema ya "Ukweli na Uaminifu"

Wewe bakia hivyo hivyo ulivyomezeshwa uongo na makafiri wenzio ili usione haki.
 
Maria alikua na chuchu kipindi anatolewa mahari?

Taarifa za umri wa Maria hazipo popote, tofauti na za katoto Aisha kalipoolewa kakiwa na umri wa miaka sita, huyo mzee alikua anakapapasa kwenye umri huo, kalipofika tisa akakachomeka dushe, uchafu mbovu sana huo.
 
Wewe umeamua kutafuta ligi za kijinga.

Na kuamua kupotosha kwa matamanio ya nafsi yako.
Mtu anavyokujibu kijinga unatakiwa umjibu kiwerevu.
Kama nifanyavyo mimi.

Mtume alimuoa mkewe Khadija (R.A) mtume akiwa na umri wa miaka 25 na mkewe alimzidi umri kwa maana mkewe alikuwa mkubwa kiumri kuliko mtume.

Mtume Muhammad s.a.w hakuja kuoa tena mpaka alipofiwa na mkewe Khadija Mtume akiwa na umri wa miaka 53.

Hapa inaonesha nini ya kwamba lau angelikuwa anapenda wanawake kingono umri wake wa ujana ndio angelikuwa na wanawake wengi.

Tunaujua umri wa ujana ndio mwanaume anakuwa na matamanio makubwa kingono tofauti na umri wa makamo kuelekea utu uzima.

Soma sira(historia) ya Mtume vizuri.

Mtume aliona wake 11 kati ya kumi walikuwa wameshaoelewa na kufiwa na waume zao.

Alichokuwa akikifanya ni ihsani ya kuwasitiri wanawake hao pamoja na watoto wao kwa Agizo la Allah.

Na wengi wao walikuwa wameshafikia umri wa Menopause (hedhi kukoma) je ni kweli alikuwa anapenda wanawake kwa matamanio?

Aliyemuoa akiwa bikra ni Aysha (R A) tu

Na sababu nyengine ya kuoa wake wengi ni kwa sababu kurahisisha kupeleka elimu ya dini miongoni mwa jamii za wanawake kupitia wake zake..
Sababu nyengine kuunganisha Koo za kiarabu ambazo zilikuwa na upinzani mkuu miongoni wa Waarabu..

Nikwambie ukweli kitu siku zote ukiwa hukifahamu kitu utakipinga tu.

Upinzani wa Mtume kwa watu wake haukuwa wa kitabia na Uaminifu.


Licha ya kuwa upinzani Mkubwa kwa Watu wake ila walimpa sifa njema ya "Ukweli na Uaminifu"

Wewe bakia hivyo hivyo ulivyomezeshwa uongo na makafiri wenzio ili usione haki.

Unaandika maneno mengi lakini hayasafishi uchafu na ukatili aliofanyia hako katoto Aisha kakiwa na umri wa miaka tisa, na wala sio maneno yangu, ni kitabu chenu haswa kinachosema alikaingilia kakiwa na huo umri, nikiangalia nje huku katoto ka miaka tisa halafu niwaze lizee la miaka 50 linakadinya, najikuta napata kichefu chefu cha kutapika, sijui alikua na nyege gani hizo, ni ushetani huo.
 
Taarifa za umri wa Maria hazipo popote, tofauti na za katoto Aisha kalipoolewa kakiwa na umri wa miaka sita, huyo mzee alikua anakapapasa kwenye umri huo, kalipofika tisa akakachomeka dushe, uchafu mbovu sana huo.
Hazipo popote au utak kujua na kuzsikia?
 
Wewe umeamua kutafuta ligi za kijinga.

Na kuamua kupotosha kwa matamanio ya nafsi yako.
Mtu anavyokujibu kijinga unatakiwa umjibu kiwerevu.
Kama nifanyavyo mimi.

Mtume alimuoa mkewe Khadija (R.A) mtume akiwa na umri wa miaka 25 na mkewe alimzidi umri kwa maana mkewe alikuwa mkubwa kiumri kuliko mtume.
Sema alibakwa na tajiri yake khadija alikuwa Mario
Mtume Muhammad s.a.w hakuja kuoa tena mpaka alipofiwa na mkewe Khadija Mtume akiwa na umri wa miaka 53.
Acha kijibaraguza mudy kamuoa Sauda mke wa pili mudy ndio anaanza uongo wake kujiita mtume akiwa na age ya 40s -uislam bila uongo hauendi.
Hapa inaonesha nini ya kwamba lau angelikuwa anapenda wanawake kingono umri wake wa ujana ndio angelikuwa na wanawake wengi.
Alikuwa mzinifu haswacwake za watu, usitetee mdhambi huyo
Tunaujua umri wa ujana ndio mwanaume anakuwa na matamanio makubwa kingono tofauti na umri wa makamo kuelekea utu uzima.
Tamaa ya Ngono baina umri labda usifunction tu. Mohammad historia yake kuu ni uongo,uzinzi kuua na wizi
Soma sira(historia) ya Mtume vizuri.
Hadith sabah zipo full uzinzi
Mtume aliona wake 11 kati ya kumi walikuwa wameshaoelewa na kufiwa na waume zao.
Acha urongo basi issue ya kufiwa pia ni utata kuna aliowaua waume zao
  1. Khadijah = 40 years
  2. Sawdah (widowed with kids) = 55 years
  3. Aisha = 12 years
  4. Hafsah (widowed) = 20 years
  5. Zaynab bint Khuzayma (widowed) = 28 years
  6. Hind (widowed) = 28 years
  7. Zaynab bint Jahsh (widowed) = 37 years
  8. Juwayriyah = 20 years
  9. Safiyah = 16 years
  10. Ramlah = 35 years
  11. Maymunah = 35 years
  12. Mariyah = 13 years.
  13. Rayhana = 20 years
Alichokuwa akikifanya ni ihsani ya kuwasitiri wanawake hao pamoja na watoto wao kwa Agizo la Allah.
Kwahiyo alipofumaniwa na mkewe akizini na Mary the Coptic twice Allah ndio alimtuma? Na yule mkwewe mke wa Zayd alikuwa mjane? Akamuoa hahaha
Na wengi wao walikuwa wameshafikia umri wa Menopause (hedhi kukoma) je ni kweli alikuwa anapenda wanawake kwa matamanio?

Aliyemuoa akiwa bikra ni Aysha (R A) tu
Lakini kuna hadith inasema mama take Aisha alikuwa akimlisha matango(cucumber) Binti take haieleweki alikuwa akitumia mdomo upi wa Aisha ili akue!
Na sababu nyengine ya kuoa wake wengi ni kwa sababu kurahisisha kupeleka elimu ya dini miongoni mwa jamii za wanawake kupitia wake zake..
Aisha aliolewa wazazi wake ni waislam, hadi baba yake Abu bakary alishangaa Mudy na mudy akajitetea kuwa yeye ni ndugu katika uislam tu. MKewe khadija alikuwa mkristo
Sababu nyengine kuunganisha Koo za kiarabu ambazo zilikuwa na upinzani mkuu miongoni wa Waarabu..
Tanja hizo koo usimuache Sophia myahudi aliyeuliwa mume na wazazi na hiyo mtume wenu
Nikwambie ukweli kitu siku zote ukiwa hukifahamu kitu utakipinga tu.
Katika uislam kipi unakijua? Kama akili zako zinakutuma hivyo eeh kupinga ndio ukafiri?
Upinzani wa Mtume kwa watu wake haukuwa wa kitabia na Uaminifu.
Kuzini na mke wa nwanao kisha unakuja kumuoa ndio uaminifu? Kutuhumiwa kuiba chupi ya kike tena mgao wa Mali za wizi ndio uaminifu? Kusex na wake za watu,vijakazi ndio tabia?
Licha ya kuwa upinzani Mkubwa kwa Watu wake ila walimpa sifa njema ya "Ukweli na Uaminifu"
Muhammad permit stealing in Sahih Bukhari's book 44:668 moja Mudy angekuwa anafanya kazi posts au DHL barua na vifurushi vyote angefungua kuiba kilichomo
Wewe bakia hivyo hivyo ulivyomezeshwa uongo na makafiri wenzio ili usione haki.
Kafiri kajifunze maana yake utakuta muslims ndio makafiri. Jitambue kwanza Yesu ndie mkombozi pekee according to Quran je unakubali au tukuite kafiri kumkataa Yesu.
 
Sema alibakwa na tajiri yake khadija alikuwa Mario

Acha kijibaraguza mudy kamuoa Sauda mke wa pili mudy ndio anaanza uongo wake kujiita mtume akiwa na age ya 40s -uislam bila uongo hauendi.

Alikuwa mzinifu haswacwake za watu, usitetee mdhambi huyo

Tamaa ya Ngono baina umri labda usifunction tu. Mohammad historia yake kuu ni uongo,uzinzi kuua na wizi

Hadith sabah zipo full uzinzi

Acha urongo basi issue ya kufiwa pia ni utata kuna aliowaua waume zao
  1. Khadijah = 40 years
  2. Sawdah (widowed with kids) = 55 years
  3. Aisha = 12 years
  4. Hafsah (widowed) = 20 years
  5. Zaynab bint Khuzayma (widowed) = 28 years
  6. Hind (widowed) = 28 years
  7. Zaynab bint Jahsh (widowed) = 37 years
  8. Juwayriyah = 20 years
  9. Safiyah = 16 years
  10. Ramlah = 35 years
  11. Maymunah = 35 years
  12. Mariyah = 13 years.
  13. Rayhana = 20 years

Kwahiyo alipofumaniwa na mkewe akizini na Mary the Coptic twice Allah ndio alimtuma? Na yule mkwewe mke wa Zayd alikuwa mjane? Akamuoa hahaha



Lakini kuna hadith inasema mama take Aisha alikuwa akimlisha matango(cucumber) Binti take haieleweki alikuwa akitumia mdomo upi wa Aisha ili akue!

Aisha aliolewa wazazi wake ni waislam, hadi baba yake Abu bakary alishangaa Mudy na mudy akajitetea kuwa yeye ni ndugu katika uislam tu. MKewe khadija alikuwa mkristo

Tanja hizo koo usimuache Sophia myahudi aliyeuliwa mume na wazazi na hiyo mtume wenu

Katika uislam kipi unakijua? Kama akili zako zinakutuma hivyo eeh kupinga ndio ukafiri?

Kuzini na mke wa nwanao kisha unakuja kumuoa ndio uaminifu? Kutuhumiwa kuiba chupi ya kike tena mgao wa Mali za wizi ndio uaminifu? Kusex na wake za watu,vijakazi ndio tabia?

Muhammad permit stealing in Sahih Bukhari's book 44:668 moja Mudy angekuwa anafanya kazi posts au DHL barua na vifurushi vyote angefungua kuiba kilichomo

Kafiri kajifunze maana yake utakuta muslims ndio makafiri. Jitambue kwanza Yesu ndie mkombozi pekee according to Quran je unakubali au tukuite kafiri kumkataa Yesu.
Kwahiyo ndio umeona umejibu hoja zenye mashiko?

Yote uliyoandika hapo ni uongo wa Hali ya juu tena ni uzandiki kwa kumzulia Mtume wetu Uongo.

Umefanya hivi either ni kwa kusudia au kutoelewa.

Sisi dini yetu haiendi kibubusa kila kitu kinajibiwa kwa elimu na historia ya kweli yenye mashiko na dalili.

Hapo umeorodhesha wake za Mtume na Umri wao ili ionekane kama unaujua uislamu kumbe hewa tu.

Mtume alimuoa Bibi Khadija akiwa na miaka 28 na Mtume akiwa na miaka 25(Hii ndio kauli yenye nguvu) ipo riwaya inayosema Bibi Khadija (R A) alikuwa na miaka 40 ila Qauli hii Haina nguvu licha ya kuwa ndio ilionea kwa watu wengi.

Pili tukuelewe vipi mbona Bibi Aysha umemuongezea umri sasa kufikia miaka 12 au umesahau kuwa alimuoa miaka 7 na kuanza kuishi nae akiwa na miaka 9?

Huo umri wa wake zake wengine umebuni hakuna riwaya yoyote inayoelezea umri wa wake zake wengine kama ipo ilete hapa, riwaya iliyokuwa sahihi kwa isnad(chain ya wapokezi wake) .

Na kuhusu Maria Qibt ni mjakazi aliyepewa Mtume na kumfanya awe mkewe nae alizaa nae mtoto aitwaye Ibrahim ( haukutajwa umri wake Maria Qibt), potosha wasioelewa kama ipo riwaya wa hao wake zake wengine yenye kuelezea umri wao ilete hapa sio unatunga Tunga tu ili uonekane upo deep kumbe hewa tu.

Hukujibi hoja yangu Bali umepotosha!! Je mtume aliona wake wengine ni baada ya Bibi Khadija kufariki au bado alikuwepo hai??

Unasema kwa matamanio ya kupenda ngono sana hayana umri sio kweli.

Kadiri umri unavyosonga kukaribia uzee ndivyo kadiri libido Hamu ya ngono inazidi kupungua.

Na hii imethibtishwa hata kisayansi sio uzushi kama wewe unaouleta hapa.

Turudi kwenye ishu ya swahaba wake zayd ibn Harith.

Zayd ni mtoto wa kulea wa Mtume Muhammad s.a.w , kwa utamaduni wa Waarabu wa kikureysh kipindi Cha Mtume ilikuwa ukilea mtoto wa kufikia(adopted )anapewa ubini wa mlezi wake kabla ya kushuka wahyi(ufunuo) wa kuelekeza hilo.

Kwahiyo Mtume alimpa ubini wake kwa maana akawa anaitwa Zayd ibn Muhammad / Zayd mtoto wa Muhammad badala ya Zayd ibn Harith

Na ni kinyume Cha sayansi ya uzazi na dini kiujumla huwezi kumpa uhusiano wa ukoo au ubini wa mtu asiyokuwa na uhusiano nao kidamu.

Sasa ilipofika wakati wa kuoa mtoto wake wa kulea mtume Muhammad s.a.w yaani Zayd alipotaka kuoa Mtume alimuozesha bint Zaynab.

Sasa Allah alipotaka kuonesha kwamba hakuna mafungamano ya kidamu baina Zayd na Mtume , ndipo Allah akamuamrisha Mtume sasa amuoe Zaynab baada ya kwisha kuolewa na Zayd hivyo Zayd ikabidi amuache mkewe aolewe na Mtume..

Mtume alipopewa amri hii ilimuia ngumu kufanya hivyo kutokana na muhali kwa Zayd maana ni mtoto ambaye alimlelea mwenyewe, kwahiyo ikawa lisilobudi ikawa mtume atekekeze hivyo akamuoa Zaynab.

Hii maana yake nini? Hata kiislamu Mke aliyewahi kumuoa baba yako mzazi yaani maana yako wa kambo, milele wewe hutoweza kumuoa au mke ambaye umemuoa wewe baada ya kumuacha milele hatoweza kuolewa na baba yako mzazi ndivyo haya mas'ala yalivyo.

So baada ya Agizo hilo kutokea ndipo Hadi Leo kiislamu hakuna kumpa ubini wako mtoto wako wa kufikia.

Watoto wote waitwe kwa ubini wa baba zao wakuwazaa.

Na hii ni dalili moja ya kuonesha ukweli wa Mtume Muhammad kwa maana hafanyi mambo kwa matamanio ya nafsi yake kila kitu ni kwa Agizo la Allah.

Kuna mengi Mtume aliagizwa au alikatazwa asifanye lakini nafsi yake kabla ya Agizo alitaka afanye hivyo baada ya kushukia Wahyi ikabidi atii amri ya Allah
Rudi katika suratul Tahreem, suratul masad.

Hata alipopatwa na huruma kuwaombea msamaha wanafiki katika uhai wao Hadi kufa kwao alikatazwa kamwe asije kufanya hivyo.

Kumbuka kila wahyi wa Qur'an unaposhuka unakuwa na sababu( sabu nuzuul).

Kwa hiyo hoja ulizoleta ni nyepesi mno na sio hoja ni uzushi tu uliouzua na kumzulia kipenzi chetu Mtume Muhammad s.a.w

Kuhusu YESU(Masih) , sisi Waislamu tunamuamini na kumfuata kwa kuwa ni mtume Wetu pia kama walivyo mitume wengine.
Tunamuamini pasina kuvuka mipaka ya kuingia kwenye ukafiri kama nyie kama Vile kusema Mwana wa Mungu au Mungu

Sisi itikadi yetu Issa bin Maryam au YESU ni mtume wa Allah tena mtukufu na ana fadhla mbele ya Allah na daraja ya juu.

Na mwislamu kama walivyo mitume wengine wote na uthibitisho huo upo kedekede kwenye Qur'an na Sunna.

Yeye na mama yake Wote ni Watukufu na wema.

Sasa ikiwa nasema uongo lete huo ushahidi wako ndani ya Qur'an au Sunna ni wapi YESU (Masih) sisi hatumkubali?

Nyie mumevuka mipaka Hadi kumuita Mungu kwa kupotolewa na Paulo ndie aliyewaletea ukristo.
Kabla ya hapo ukristo haukuwepo kabisa.

Kwanza ukristo wenyewe sio dini kwa maana Hauna mfumo wa maisha kutoka Kwa Mungu, kila siku mnarekebisha Sheria zenu kuendana na matakwa ya dunia

Mtu aliye na akili ya kuchanganya mambo hawezi kuwa mkristo hata ikiwa alizaliwa na wazazi wakristo.

Upuuzi wako wote nimeujibu na kukufafanulia mambo yalivyo.
 
Haya mambo bana, unakuta mtaani changudoa malaya kabisa unamuagizia beer na kila kitu ila ukitaja kitimoto anakuambia yeye muislamu. Sasa nchi ya Senegal kwao huko asilimia 97% waislamu ila wamehalalisha umalaya, sasa jaribu kwenda kuuza kitimoto uone ukichomwa moto mchana.

Majini hayapendi nyama ya nguruwe kabisa.
=============================


Earlier this week, the Economist published an article on the status of sex workers in Senegal, which has a ‘legalised’ model. It states that: “Senegal is the only place in Africa where sex workers are regulated by the state.”


The experience of many sex workers in much of Africa is very negative, due to widespread criminalisation of sex work, discrimination, stigma, violence against sex workers, and poor health-care systems. Senegal is the only African country where sex work is legalised, having passed its current law in 1969.

Under Senegal's Penal Code (articles 318 to 327) sex workers must be at least 21 years old, register with the police, carry a valid health card, and test negative for sexually transmitted infections in order to be allowed to work legally.

Sex workers must also report to designated registration sites for regular health check-ups, and the law requires sex workers to acquire keep current health books in order to avoid arrest. Police monitor sex workers to ensure that they attend these regular health check-ups.

Identification cards confirm they are sex workers and give the sex workers access to some free health care, condoms and education initiatives.
Waafrika kwa muda mrefu tumekuwa hatuendi kwa mwelekeo tunaouamua sisi wenyewe katika safari ya kujitawala. Mara nyingi tumefanya maamuzi kwa kushinikizwa, kuiga, au kufuata mifumo isiyo ya kwetu; jambo ambalo limetufanya kukosa uthabiti katika kujua hasa tunachotaka na namna tunavyotaka kukifikia. Kutokuwa na uhuru wa kujiamulia kikamilifu kumeathiri uwezo wetu wa kujenga dira ya pamoja na kuisimamia kwa uthabiti.

Kadhalika, suala la imani ni la ndani sana katika nafsi ya mwanadamu. Imani haiwezi kupandikizwa kwa shuruti. Mtu anaweza kulazimishwa kutekeleza tendo linalohusishwa na imani fulani—kama vile kushiriki ibada, kufuata desturi, au kutamka kauli—lakini hakuna nguvu ya nje inayoweza kuingia moyoni mwake na kumfanya aamini kile asichokiamini. Imani ya kweli hutokana na uamuzi wa ndani, uhuru wa fikra, na kukubali kwa hiari.

Suala la kuruhusu wanawake kujiuza, katika maeneo mengi ya dunia, limekuwa likitumika zaidi kama nyenzo ya kisiasa kuliko hoja ya kiimani au maadili. Mara nyingi mijadala inaelekezwa kwenye maslahi ya makundi ya kisiasa, mamlaka ya dola, au taswira ya kisasa ya uhuru wa mwanadamu, kuliko kuelekezwa kwenye hali halisi ya wanawake, utu wao, na mizizi ya tatizo lenyewe.

Matumizi ya hoja za kisiasa hufanya mjadala huu upoteze ukakasi wake wa kimaadili na kiimani. Badala ya kuangalia kwa kina namna jamii inavyoweza kulinda hadhi na maisha ya wanawake, mjadala huzunguka kwenye masimulizi ya uhuru wa kuchagua, haki za kiraia, au ajenda ambazo mara nyingi hazigusi kabisa mazingira yanayowasukuma wanawake kuingia katika biashara ya ngono. Hivyo, swali la msingi linapotea: je, tunalinda utu wa mwanadamu au tunatumia maisha ya watu kama uwanja wa kugombea hoja na nguvu?

Kwa namna hii, mjadala wa kuhalalisha au kutohalalisha biashara ya ngono unageuka kuwa uwanja wa siasa, huku maadili, imani, na utu vinabaki pembeni kama masuala ya kimapambo badala ya kuwa kiini cha hoja.
 
Haya mambo bana, unakuta mtaani changudoa malaya kabisa unamuagizia beer na kila kitu ila ukitaja kitimoto anakuambia yeye muislamu. Sasa nchi ya Senegal kwao huko asilimia 97% waislamu ila wamehalalisha umalaya, sasa jaribu kwenda kuuza kitimoto uone ukichomwa moto mchana.

Majini hayapendi nyama ya nguruwe kabisa.
=============================


Earlier this week, the Economist published an article on the status of sex workers in Senegal, which has a ‘legalised’ model. It states that: “Senegal is the only place in Africa where sex workers are regulated by the state.”


The experience of many sex workers in much of Africa is very negative, due to widespread criminalisation of sex work, discrimination, stigma, violence against sex workers, and poor health-care systems. Senegal is the only African country where sex work is legalised, having passed its current law in 1969.

Under Senegal's Penal Code (articles 318 to 327) sex workers must be at least 21 years old, register with the police, carry a valid health card, and test negative for sexually transmitted infections in order to be allowed to work legally.

Sex workers must also report to designated registration sites for regular health check-ups, and the law requires sex workers to acquire keep current health books in order to avoid arrest. Police monitor sex workers to ensure that they attend these regular health check-ups.

Identification cards confirm they are sex workers and give the sex workers access to some free health care, condoms and education initiatives.
NAchojua Senegal kitimoto kinauzwa kama kawaida. Wapishi wa kitimoto ni waislamu ingawa wao hawali. Soko kubwa la kitimoto limepakana na msikiti yani wanashare ukuta. Upande wa pili swala upande mwingine kitimoto za kutosha soko lipo grand YOFF.... Tembea uone
 
Back
Top Bottom